Aisee, ni bora kwanza angejiponya kabla ya kukimbilia wengine.Mkuu umesahau sera namba 9- Kufufua wafu-Balali
Lowasa ameonesha udhaifu sana nilitegemea kuiskia sera makin lakn hovyo kabisa.
Eti mkasome kwenye mitandao kwahyo sisi tulio vijijin ambako network mpaka ukapande mti imekula kwetu?
Sisi mamantilie tunaoshinda kupika na simu zetu n za tochi imekula kwetu?
Nasisi bodaboda mda wote tunawaza abilia na kipande cha boss imekula kwetu.
Kweli ni wapumbavu na marofa
Kaka umeingia leo kwenye politics?? Au na wewe ndoo wale wale wa mkumboo?? Vipi Arusha alisimama mda gani?? Acha ushabiki.. Tafuta jamaa aliyeipaa USA utajiri...
Pamoja na hayo yoooote ila ana kura ya NDIO