UKAWA na CHADEMA Amkeni, Propaganda Zitawamaliza

UKAWA na CHADEMA Amkeni, Propaganda Zitawamaliza

Kama Lowasa angekuwa Rais inamaana tungekuwa vitani na Malawi, Rwanda, Congo, Somalia. Hapana kabisa aende akafanye biashara zake, tukumbuke tunachagua amiri jeshi mkuu na kiongozi wa taifa, tunachangua mtu atakayeweza kuamuru majeshi yetu yaingie vitani, tunachagua mtu atakayeweka sahihi watu wanyongwe, tukijichanganya itakula kwetu fasta.

Tatizo hawa vijana humu wameleweshwa viroba mkuu wanashinda humu wanabwabwaja kana kwamba wako fb, alafu hata kumbukumbu hawana basi kisa wameambiwa ya kusema
 
Embu kuwa na akili. Chadema waseme nini tena ilhali wanaishi na jizi.
 
Wakanushe pia kwamba Lowassa hakuita vyombo vya habari kwamba majeshi yetu yako tayari kwenda kupigana ziww Nyasa kupitia kamati yake ..rais wa hivi ikitokea akachokozwa tu si atakuwa kama kiboko Wa majini ambaye huwa akiguswa hats na jani huwa anakunya ndoo kumi ..huyu naye si atakuwa hivyo? ishu ile ya Rwanda mwaka jana si angeingia vitani huyu? jamaa si mwana diplomasia na hana busara za wazee japo yeye ni Mzee, ana mihemko na ndo maana anafanya vihoja daily, leo Mzee mzima unahama chama kwanini hukuhama ukiwa kijana kama akina Zitto, leo ndo umeona nini? harakati za miaka ya uzee wakati ujana wote umelia hukohuko? this is marvellous indeed!
Kuna kitu ambacho upinzani hawawaelewi watanzania au pengine wana wa underestimate. Mayowe na nguvu wanazotumia katika kufikisha mahubiri yao si chakula cha kuwafanya watanzania waache kufikiria mambo ya msingi. Watu wanaangalia hata namna chama husika kinavyoendeshwa na hata kauli zinazotoka midomoni mwa wanachama wake. Haya mambo ndio yanawafanya upinzani wasiamini matokeo pindi yanapotangazwa. Ushabiki wa kelele si kigezo kinachowafanya watu wamchague mgombea fulani.
 
Kama Lowasa angekuwa Rais inamaana tungekuwa vitani na Malawi, Rwanda, Congo, Somalia. Hapana kabisa aende akafanye biashara zake, tukumbuke tunachagua amiri jeshi mkuu na kiongozi wa taifa, tunachangua mtu atakayeweza kuamuru majeshi yetu yaingie vitani, tunachagua mtu atakayeweka sahihi watu wanyongwe, tukijichanganya itakula kwetu fasta.

Nitakubaliana na wewe kama utatutajia Mtu M badala ya Kuiondoa CCM madarakani Mwaka huu.Tofauti na hapo,Lowasa Atosha.
 
Ni hajabu kusema anaijua wakati wao ndo wamemlea, hivi kati ya mtoto na mama ni nani anamjua sana mwenzie? tatizo mmekaririshwa na hamjuhi kujenga hoja, sasa rudi kawaambie wakufundishe upya make hapa haupiti hata kwa gharika dogo

Hahaaa hivi mtoto na jirani nani anamjua mama?
 
Sijui chadema wanamambo mengi sana au wanasubiri muda wa muafaka ufike ndio waanze na mambo yote hayo kuyajibu sotime labda wanaogopa kusema watakua wameanza kampeni kabla ya wakati yote hayo yapo
 
pole mkuu naona daktari kakuzishia dose. Mwambie magufuri kwanza ajibu hoja za CAG mkaguzi mkuu wa serikali hayo mabilion yanayozidi ya EPA mara kadhaa yaliebda wapi au ndo yalikuwa maandalizi ya uchaguzi.
uploadfromtaptalk1439127315264.jpg
 
Embu kuwa na akili. Chadema waseme nini tena ilhali wanaishi na jizi.

Alivyokua CCM miaka 30 hakuwa mwizi??haya miaka 8 yote toka Richmond hakuwa mwizi??Au mwizi ni Upande wa Chadema tu??Hizi ndo propaganda za kujibu papo kwa hapo.Fikiri kabla mkuu..
 
Sijui chadema wanamambo mengi sana au wanasubiri muda wa muafaka ufike ndio waanze na mambo yote hayo kuyajibu sotime labda wanaogopa kusema watakua wameanza kampeni kabla ya wakati yote hayo yapo

Magoli ya mkono mkuu..Chelewa chelewa utakuta mwana si wako.
 
Dumbuya, fanya utafiti ndg yangu.Kama ccm wanasubiri kuuuza Sera kwa uchaguzi wa mwaka huu imekula kwako.Hivi navyoandika chungulia humu chumbani kuna mkubwa wa ccm na mwenezi wake wameshapanda gari.Ss ndo linaondoka hivyo.Naomba kesho Mungu akupe uzima mshuhudie gharika na Si mafuriko tena.Nawatakia uuzaji mwema wa Sera zinazolenga kuendeleza wizi.Watanzania wanajitambua sasa.
Nimewaona ndg..sasa Chadema ianze kuoperate basi hicho kitengo cha uenezi au propaganda.
 
Sasa hivi kuna vitengo viwili team Lowassa na Uenezi Chadema nani wa kujibu hizo propaganda.

Huoni taarifa zote za CHADEMA zimezima, sasa hivi taarifa zote ni za Lowassa tu.

Zile kauli za Chadema inataka kuchukua nchi ama upinzani unataka kuchukua nchi zimekufa....sasa hivi kauli ni Lowassa anataka kuchukua nchi...

Zijibiwe na wote basi...Team Lowassa ijibu za Lowassa na Uenezi wa Chadema ushughulikie nyingine.Mambo yaende,wasikae kimya..
 
Zijibiwe na wote basi...Team Lowassa ijibu za Lowassa na Uenezi wa Chadema ushughulikie nyingine.Mambo yaende,wasikae kimya..

Unajua mnakosea sana nyie, sisi hatuongei ili mtujibu ama kuweka sawa, sisi tunaongea ili kuwakumbusha kwamba 1. sisi watanzania hatujasahau 2. mmetusaliti 3. hatutaki ulaghai na 4. kilichotokea kilitokea na hakitasahaulika. Mnataka kitengo cha propaganda kije kumdanganya nani ama mnakuja mmejipaka masizi ndo tuwaamini? sisi tumewasaidia na tushamaliza eleweni tunaelewa kama nyinyi na tumesoma kama nini kama propaganda pelekeni vijijini
 
Unajua mnakosea sana nyie, sisi hatuongei ili mtujibu ama kuweka sawa, sisi tunaongea ili kuwakumbusha kwamba 1. sisi watanzania hatujasahau 2. mmetusaliti 3. hatutaki ulaghai na 4. kilichotokea kilitokea na hakitasahaulika. Mnataka kitengo cha propaganda kije kumdanganya nani ama mnakuja mmejipaka masizi ndo tuwaamini? sisi tumewasaidia na tushamaliza eleweni tunaelewa kama nyinyi na tumesoma kama nini kama propaganda pelekeni vijijini
Kwenye vita unahitaji silaha zako zote mkuu..Huwezi pigana huku unamuonea huruma umpigaye.Uchaguzi siyo ngumi ila CCM washaufanya uwe hivyo.Magoli ya mkono na maarifa ya kushinda tumeyaona kila kona kwenye kura zao za maoni,sasa kama unaniambia Sera tu na Hoja zitawatoa utakuwa umewa under estimate sana CCM..But not this time..UKAWA yatakiwa kuwa makini na ngangari pamoja na kupambana na CCM katika kila nyanja.
Ikiwa hivyo Oktoba kijani itakuwa ni rangi ya Yanga tu.
 
Hayawi hayawi..yamekua.Amechukua fomu rasmi....PEOPLE'S??????
 
Back
Top Bottom