ukawa: Dua la kuku.


stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,140
Likes
9,203
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,140 9,203 280
Dua la kuku; halimpati Mwewe.

UKAWA; wanasubiri sana Magufuli ashindwe, hilo ni dua la kuku maana nia yake njema kwa wananchi imepokelewa kwa mikono miwili na aliyoyaahidi yanatekelezeka na yameshaanza kutekelezeka.

UKAWA: wanasubiri sana serikali ya Magufuli ianguke kwa aibu, hilo ni dua la kuku maana mikakati ipo dhabiti na asilimia ni kubwa kwa yote kufanyika kwa wakati na kwa weledi wa hali ya juu.

UKAWA: wanasubiri waliopata teuzi waharibu, hilo ni dua la kuku kwa maana sera za ccm zinatekelezeka na wateuzi wote ni watu makini na wenye uwezo wa kuhakikisha kua sera na mikakati iliyopo inatekelezwa.

ukawa wamebakia tu kusubiri, wataendelea kusubiri.
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,245
Likes
3,409
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,245 3,409 280
Kwani upinzani unapopinga jambo na serikali ikarekebisha wanufaika Ni wanasiasa au kila mtanzania?, mfano ukawa walipinga waziwazi kodi ya laini ya simu mufaika alikuwa mpinzani au watanzania wote?
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,140
Likes
9,203
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,140 9,203 280
Kwani upinzani unapopinga jambo na serikali ikarekebisha wanufaika Ni wanasiasa au kila mtanzania?, mfano ukawa walipinga waziwazi kodi ya laini ya simu mufaika alikuwa mpinzani au watanzania wote?
 
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
2,537
Likes
3,241
Points
280
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
2,537 3,241 280
Wew bwana ungekuwa jiran yangu nngekukodia watu waje kufunza adabu na akili ikae sawa...watu maisha magumu mtaani wew unasema anania nzuri na hii nchi
 
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
2,717
Likes
1,728
Points
280
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
2,717 1,728 280
Dua la kuku; halimpati Mwewe.
Hivi bado unaamini msemo huu wa analogia? Hivi umeshapata kumuona mwewe katika karne hii ya digitali!
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
kwa serikali hii kushindwa ni suala la muda tu...
 

Forum statistics

Threads 1,237,512
Members 475,533
Posts 29,291,377