Ukaidi wa Zitto kwa Serikali

Maccm zitto amewashika machura yenu,
 
yes..atakuja juta. miaka 10 ya jk kuachia wapinzani kucheza sarakasi zao mbona rushwa ndio ilipaa karibu kuangamiza nchi. kutumbua majipu ndio demokrasia watu wanataka sio uropokaji kila siku utadhani mtu amekua gazeti. hapa kazi tu sio maneno ya akina zitto kabwe et al
 
Which scientific method ar u going to use to test this alternative hypothesis?

It's quantitative methodology, as literature review has been reviewed and data collected. What next then? oh yes! it's the synthesis around justifying the very dead end.
 
Ulichokiandika kitapingwa na wenye chuki binafsi au wasaka tonge tu.
Naungana mkono 100%
 
MkamaP ur roving around....be specific which method u would use? And which variables ar u going to their individual significant as well as general model
 
MkamaP ur roving around....be specific which method u would use? And which variables ar u going to their individual significant as well as general model


MkamaP ur roving around....be specific which method u would use? And which variables ar u going to their individual significant as well as general model

Look! the fellow has insulted presedent Kagame, Ok! let me cut it short, what if Rwanda would request for prosecution. Is this fellow will cry baby for Magufuli protection or would face the music in Rwanda? I pose.
 
MkamaP ur roving around....be specific which method u would use? And which variables ar u going to their individual significant as well as general model

Look! the fellow has insulted presedent Kagame, Ok! let me cut it short, what if Rwanda would request for prosecution. Is this fellow will cry baby for Magufuli protection or would face the music in Rwanda? I pose.
 
Mimi ni mwana CCM ila zitto ni zaidi ya Mwana siasa Mpinzani wa kitanzania... !!
Sijaona kosa lake hali hii ni ''kawaida'' Kwa demokrasia ya katiba ya 1977 ...!!!
 
Mimi ni mwana CCM ila zitto ni zaidi ya Mwana siasa Mpinzani wa kitanzania... !!
Sijaona kosa lake hali hii ni ''kawaida'' Kwa demokrasia ya katiba ya 1977 ...!!!
Katiba ya 1977 inaruhusu kutukana rais wa nchi na wa nchi jirani kama alivyotukanwa Kagame? Kama hulioni kosa tujadiliane kivipi ndugu yangu ili tuelimishane?
 
Ana KB kama zako akicheza na wanaume watampa haki yake,serikali haijawahi shindwa,never ever to happen in this land,
 
Katiba ya 1977 inaruhusu kutukana rais wa nchi na wa nchi jirani kama alivyotukanwa Kagame? Kama hulioni kosa tujadiliane kivipi ndugu yangu ili tuelimishane?
Kwani Kagame sio Dictator? Kusema ukweli ndio kutukana?
 
Kwani Kagame sio Dictator? Kusema ukweli ndio kutukana?
Scietific proof plz. Si mnataka Demokrasia na utawala wa sheria basi aka prove kwa court ya Rwanda kwamba Kagame ni dikteta. Kama Kagame aki m call kwa court je ataenda ku proove ama atalilia protection ya Magufuli?
 
Scietific proof plz. Si mnataka Demokrasia na utawala wa sheria basi aka prove kwa court ya Rwanda kwamba Kagame ni dikteta. Kama Kagame aki m call kwa court je ataenda ku proove ama atalilia protection ya Magufuli?
Mkuu Kagame amebadili Katiba ili aendelee kuwa kiongozi......anafuata nyayo za Mugabe na Museveni.....huoni kama ni indicator za dictatorship?
 
Moderator unaondoa threads zangu,
Zitto ni mzigo kwa,sisi tunaomjua anaishi kwa ushirikina,hana uwezo wa kushindana na dola na haitakuja tokea,hilo msahau
 

Mkuu mimi huy Bwana Mkubwa namkubali. Ila kuna vitu ambavyo wakati mwingine anavifanya ndivyo sivyo. Kama hili la kuzuia demokrasia na mengine yanayofanana na hayo. Nilianza kuwa na mashaka, siku nimesikia kauli yake akiwahutubia Makamanda wa polisi, wapelelezi na Mawaili wafawid. Alipo waambia polisi wasitishwe na mtu awe mwanasiasa au nani. Nikajua tunako enda njia inaweza ikakosekana tusijue tunaelekea wapi.
 
We kweli huna akili Bro unataka kutuamiaminisha wapinzani ni vichaa hawajui wanachofanya? ?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…