UJUMBE WANGU WA MWAKA MPYA

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,606
2,000
UJUMBE WA MWAKA MPYA.jpg
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
143,201
2,000
Pamoja na hayo naamini kabisa kuwa wewe Mzizi Mkavu una dawa za kiasili na zisizo na madhara yo yote za kuondoa stress. Happy New Year tabibu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom