Ujumbe wa Krismasi kutoka kwa Edward Ngoyai Lowassa kwa Watanzania

sweettablet

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
5,772
2,000
Dakika 47 zimepita toka ujumbe wake upostiwe na mimi ni tatu kuchangia! Duh! Hata jamaa zake wa ukawa wameanza kumchoka!

Soon itadhihirika jamaa kumbe ni LIABILITY!
 

kopites

JF-Expert Member
Jan 28, 2015
5,763
2,000
Dakika 47 zimepita toka ujumbe wake upostiwe na mimi ni tatu kuchangia! Duh! Hata jamaa zake wa ukawa wameanza kumchoka!

Soon itadhihirika jamaa kumbe ni LIABILITY!
Hujaona hii habari toka jana?au ndio umepata bando leo?
 

nyakibimbi angela

Senior Member
Sep 29, 2016
105
250
Jitambue kijana mahakama imedhibitisha hakuna fisadi mpaka leo hii majaji hawana kazi ya kufanya nakushangaa unamganda lowasa wa wawatu .Fisadi ni wewe nenda mahakamani kafunguliwe mashitaka.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Afadhali huyu ametukumbuka watanzania lakini yule Jamaa yeye kawakumbuka clouds media
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom