Kwan huyo manzi yukoje mazee?Manake mamanzi vin'gast they are very easy.
Hebu tuwekee picha yake tuone je ni mzuri kweli....na anastahili kukuliza kidume....au ndio sura za kina miss chagga Khantwe Mafikizolo na Mamndenyi....???
Mie huwa naamini kila mwanamke ni mzuri ila tunazidiana tabia ambazo ndio zinamfanya moja aonekane mzuri zaidi ya mwenzie
Mmmh wii u are wrong
Mie huwa naamini kila mwanamke ni mzuri ila tunazidiana tabia ambazo ndio zinamfanya moja aonekane mzuri zaidi ya mwenzie
Kibuti kinauma...pole