Ujumbe huu ni siri usiutoe hadharani

Ujumbe huu ni siri usiutoe hadharani

Kudo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Posts
1,821
Reaction score
6,122
Ndani ya wiki mbili hivi simu yangu ilikuwa imepata ahueni ya kutokupokea zile message za Tuma pesa kwa namba hii..

Kiasi chake nilihisi inaeza kuwa wale jamaa waliokamatwa Dar na rununu(simu)siziso na idadi na pia walikamatwa na Ngamizi kadhaa zilizokuwa na uwezo wa kutuma ujumbe mfupi kwa watu wengi ndani ya dakika moja.

Lakini kumbe bado wapo na wanabadilisha mbinu,lakini hivi sasa mbinu yao hii inaweza kuwatajirisha kuliko ile ya mwanzo maana mbinu hii imeingia kulekule kwenye ugonjwa wa watu wengi nchini (kamari).

Lakini hii inakuja kuwapotezea soko watu wenye kampuni inayotajwa hapa (BIKO)maana raia wataendelea kuona ni kampuni ya kitapeli mara mbili zaidi ya sasa.

Wao waliponitumia wakaniomba nisimwambie mtu iwe siri yangu ila mimi nimeamua kuwashirikisha ili wale wanaonidai wajue nimeshinda BIKO


Aisee hii ni hatari bado najiuliza wale watu wa kule vijijini wanakocheza BIKO wakipata hii kitu si atakopa ili akomboe hii pesa alioshinda?!

Screenshot_20180716-094719.png
 
We hii ndo umetumiwa leo! yaani hawa jamaa wanakamatwa kesho yake natumiwa hyo sms.
 
Bado wapo hata mimi jana nimetumiwa ujumbe na wale wanaosema ile hela tuma kwa namba hii ..
 
We hii ndo umetumiwa leo! yaani hawa jamaa wanakamatwa kesho yake natumiwa hyo sms.
Niliipata jana sasa nikajiuliza hawa jamaa hawachoki ama hawaogopi kwenda jele kula miteke?!
 
HIO SIO MPYA. NINA KAMA WIKI HIVI TOKA NIPOKEE KWA MARA YA KWANZA NA LEO TAREHE 16 JULY WAMEAMKA NA MIMI MAPEMA ASUBUHI.
PUMBAVU ZAO Kabisa
Aisee mi nilipumzika kwa wiki kadhaa nikijua walau wataogopa
 
HIO SIO MPYA. NINA KAMA WIKI HIVI TOKA NIPOKEE KWA MARA YA KWANZA NA LEO TAREHE 16 JULY WAMEAMKA NA MIMI MAPEMA ASUBUHI.
PUMBAVU ZAO Kabisa
kama walikutumia mara mbili hicho ni kismati mkuu. watumie tuu
 
Mimi niliwajibu Wanafir**@ mama yao atawatumia pesa.
Wamenitumia hiyo SMS leo na namba ya halotel
 
Ndani ya wiki mbili hivi simu yangu ilikuwa imepata ahueni ya kutokupokea zile message za Tuma pesa kwa namba hii..

Kiasi chake nilihisi inaeza kuwa wale jamaa waliokamatwa Dar na rununu(simu)siziso na idadi na pia walikamatwa na Ngamizi kadhaa zilizokuwa na uwezo wa kutuma ujumbe mfupi kwa watu wengi ndani ya dakika moja.

Lakini kumbe bado wapo na wanabadilisha mbinu,lakini hivi sasa mbinu yao hii inaweza kuwatajirisha kuliko ile ya mwanzo maana mbinu hii imeingia kulekule kwenye ugonjwa wa watu wengi nchini (kamari).

Lakini hii inakuja kuwapotezea soko watu wenye kampuni inayotajwa hapa (BIKO)maana raia wataendelea kuona ni kampuni ya kitapeli mara mbili zaidi ya sasa.

Wao waliponitumia wakaniomba nisimwambie mtu iwe siri yangu ila mimi nimeamua kuwashirikisha ili wale wanaonidai wajue nimeshinda BIKO


Aisee hii ni hatari bado najiuliza wale watu wa kule vijijini wanakocheza BIKO wakipata hii kitu si atakopa ili akomboe hii pesa alioshinda?!

View attachment 810789
Aisee
 
Meseji kama hizo zinaanza kusambaa siku hizi tena mwingine alinipigia simu akidai kuwa yeye ni meneja wa m-pesa mkoa nilipo kuwa namba yangu imeshinda laki moja hivyo nimtajie namba ya siri ya accout yangu ya bank ziunganishwe moja kwa moja. Daaaaa! Umasikini hautakuja kuisha Tz
 
Meseji kama hizo zinaanza kusambaa siku hizi tena mwingine alinipigia simu akidai kuwa yeye ni meneja wa m-pesa mkoa nilipo kuwa namba yangu imeshinda laki moja hivyo nimtajie namba ya siri ya accout yangu ya bank ziunganishwe moja kwa moja. Daaaaa! Umasikini hautakuja kuisha Tz
+255 742 030 223 huyu mpuuzi nae alinipigia eti ni mfanyakazi wa Voda kitengo cha m-pesa kuwa kuna mtu kakosea kutuma hela. Hivyo nimuangalizie salio langu nimtajie.

Nikamwambia nina sh 230/= hajarudi tena mpaka leo
 
Back
Top Bottom