utaifakwanza JF-Expert Member Joined Feb 1, 2013 Posts 14,193 Reaction score 2,815 Jul 1, 2013 #22 hapa airpot ni hatareeeeeeeeeeeeeee, kila mtu ni obama tuuuuuuuuuuuuuuuu, nyomi watu kibao
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jul 1, 2013 #23 Bora wamefunga, watoto wangeteseka kwenye foleni mno. Ukizingatia wanatoka mida ya saa tisa
A asakuta same JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 14,829 Reaction score 5,041 Jul 1, 2013 #24 shule mbona zilishafungwa kitambo, akili za watanzania walio wengi ni hovyo sana wakiongozwa na Rais wao Janga la kitaifa.
shule mbona zilishafungwa kitambo, akili za watanzania walio wengi ni hovyo sana wakiongozwa na Rais wao Janga la kitaifa.
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,326 Reaction score 144,759 Jul 1, 2013 #25 Inferior Africans!