Ujenzi wa daraja la kigamboni waanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujenzi wa daraja la kigamboni waanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Sep 13, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ujenzi wa Daraja la Kigamboni umeanza
    12/09/2012

    Akisisitiza ubora wa kazi, Dkt. Magufuli alisema kuwa, Wizara yake ipo makini na kuwataka makandarasi kufanya kazi kwa usanifu mkubwa na wakichemka watawajibishwa kama ilivyokuwa kwa mkandarasi wa barabara ya Kilwa, “Nasema makandarasi wajue kuwa Tanzania si sehemu ya kujifunzia kazi, atakayefanya vibaya itamgharimu mwenyewe kwa kurudia ujenzi kwa gharama zake na hata kuchukuliwa hatua za kisheria. Kuanzia sasa, makandarasi watakaojenga chini ya kiwango watawajibishwa kwa kufukuzwa kazi mara moja na adhabu nyingine,” alisisitiza Magufuli.

    Waziri wa Ujenzi Dkt. John Magufuli alikagua ujenzi wa daraja la Kigamboni akiwa ameambatana na viongozi wa Shirika la Hifadhi ya Jamii (NSSF), Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Saidi Mecki Sadiki, Mbunge wa Kigamboni Dkt.Faustine Ndugalile, jana jijini Dar es salaam. Daraja la Kigamboni linajengwa na kampuni ya China Railways Engineering kwa gharama ya shilingi bilioni 214 na linatarajia kukamilika kabla ya mwaka 2015

    Source: http://www.wavuti.com/4/post/2012/09/ujenzi-wa-daraja-la-kigamboni
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...