Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujenzi wa barabara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DCM, Jul 31, 2012.

  1. D

    DCM Senior Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna swali moja huwa najiuliza,hivi ni kwanini barabara ya kimara inabomolewa baadhi ya maeneo na ilikuwa nzuri?Kama ni kupisha ujenzi wa njia ya magari yaendayo kasi kwanini hilo halikuangaliwa wakati wanajenga mara ya kwanza?Ina maana hata plan huwa hakuna?Kwani naamin hii barabara sidhani kama ni muda mrefu tokea ijengwe!Haya sio matumizi mabaya ya pesa?
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,922
    Likes Received: 1,234
    Trophy Points: 280
    Muulize hilo mzee wa kilomita,Pombe John Magufuli
     
  3. UTC

    UTC Senior Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Design life ya Ubungo - Mlandizi ilishaisha...kwahiyo the road section need a rehabilitation whether kuna kupisha mabasi ya mwendo kasi au la.
    Design ya late 90's haikuangalia/hakukuwa na plans za mabasi ya mwendo kasi. Ila tazama sasa utaona barabara ya Mpakani imeacha reserve kadhalika new bagamoyo, kilwa road, etc.
     
Loading...