"Ujana harakati uzee maono", maneno hayo yalisemwa na mzee shibuda sikuyaelewa.
Maono na harakati kwanini vilihusianishwa na umri? Au ndo kusema vijana hawana maono au wazee walio wanaharakati si wazee?
Natafakari tu tutafakari pamoja
wonderful analysis. Thanx mkuuVIjana ni wapambanaji na ni watu waharakati lakini wazee ni watu wenye muongozo mzuri (maono) wanaangalia vitu kwa umakini na mbali zaidi kulingana na uzoefu wao wa maisha.
huo msemo haukuwadharau vijana bali umeonyesha ili malengo yafikiwe ni lazima vijana wajitolee nguvu zao na wazee watoe mawazo yao katika kufanikisha malengo yaliokusudiwa.