Ujana ccm uzeeni chadema

ArD67

JF-Expert Member
Nov 14, 2016
2,821
2,000
Nchi sio nyumba ukajua materials yalotumika yote ktk ujenzi wake, wala si kampuni ukajua majukumu ya wafanyakazi wote, nchi ni Mama taasisi nyingi, kuanzia wizara, majeshi, habari, propaganda, ujasusi nk, sina ninachokishangaa hapa ni majukumu tu ktk kulijenga taifa letu likue. Ikumbukwe watanzania wengi walipowekewa ulazima wa kuwa na vyama vingi, wengi walivipinga kwa kura. Busara ya viongozi zilitumika, ulidhani hawakukaa chini na kubuni njia ya kuwarubuni hao, wakaviruhusu tu kienyejienyeji ka mazuzu? Wajinga ndo waliwao.
 

KIKAZI

JF-Expert Member
Aug 26, 2014
1,161
2,000
mpaka tuna shindwa kushangaa kwann wasingetoka bado wakiwa vijana ili harakati ziwe bora kabisa wamengoja kushiba kwanza ndiyo wametoka kweli maajabu katika nchi hii yatazidi kuonekana tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom