"Uhusiano wa Mapenzi unaoanzishwa na Mwanamke..

"Uhusiano wa Mapenzi unaoanzishwa na Mwanamke..

ha haaa, mimi nawe mahusiano yataisha baada ya siku sifuri

Mi nadhani tusitumie mate ilhali wino upo. We tongoza mimi, afu mi nakubalia wewe then tuone kitatokea nini.

Nakutakia utongozaji mwema wenye mafanikio.
 
Mara nyingi huwa haudumu kama ule unaoanzishwa na mwanamume, na hi inatokana na dhana za wanaume wengi amambao huamini mwanamke anapomfuata na kumtongoza basi hajatulia au ana kasoro fulani, kwahyo hata akimkubalia anajua atakuwa wa muda mfupi tu.
-Utafiti huu uliofanyika huko nchini Afrika Kusini chini ya taasisi mmoja ambayo inahusika na maswala ya uhusiano na usuluhishi.Ulisema Nanukuu..
--"Ukitaka kujua ukweli wa swala hili angalia idadi ya wanaume na wanawake wanaoomba uchumba na urafiki wa kimapenzi kwenye mitandao mbali mbali ya kijamii, kiukweli wengi wao ni wanume na hii inatokana na dhana hiyo hiyo iliyojengeka miongoni mwa watu katika jamii..

-Nukuu iliendelea kusema..hii husababisha wanawake wengi kutokuwa na chaguo sahihi la mtu wa kuwa nae maishani. Na wale ambao hufanikiwa katika hili ni wale wachache ambao hutumi mbinu zao maalumu za kuwatega wanaume ili waweze kuwatongoza" Mwisho wa nukuu..

SOURCE:Sun set magazine.
mh!sioni ukweli wowote kinachodumisha mapenzi ni upendo wa kweli uliopo ndani ya watu hao na ukibisha naweza kuprove huku huku ndani nianze kukutongoza na wewe then tuone ,ha!ha!ha!
 
mh!sioni ukweli wowote kinachodumisha mapenzi ni upendo wa kweli uliopo ndani ya watu hao na ukibisha naweza kuprove huku huku ndani nianze kukutongoza na wewe then tuone ,ha!ha!ha!

Ah!ah!ah!a kabla hujaanza me nimeshakukubalia, angalia nimeku PM
 
Kuna ukweli ndani yake...

Yote inategemea na mtazamo...tunahitaji kubadili mtazamo(paradigm shift)...

just imagine...mwanamke anakupigia misele...ni experience ya aina yake...LOL
 
Vile vile haudumu kutokana na kwamba mwanamke anakuwa hajiamin kuwa ni kwel anapendwa kwa dhati kwa sababu yeye ndo alotangaza nia,,..kwakweli mi inenitokea hiyo kitu yan naielewa vizur saaaaaaaana.....!!!
 
Ni kutokujali hisia za wanawake na kudhani mwanaume pekee ndiyo mwenye hisia na anayepaswa kuanzishwa uhusiano.
 
Vile vile haudumu kutokana na kwamba mwanamke anakuwa hajiamin kuwa ni kwel anapendwa kwa dhati kwa sababu yeye ndo alotangaza nia,,..kwakweli mi inenitokea hiyo kitu yan naielewa vizur saaaaaaaana.....!!!

Ulishawahi pigwa voko weye?
 
Ulishawahi pigwa voko weye?

Ndugu nimeshawahi ila dairly ilikuwa maneno mara uko bze na marafiki zako kuliko mimi mara haunisikilizi coz me ndo nilokutongoza yan ilikuwa 5% furaha,95%ilikuwa karaha....
 
Ndugu nimeshawahi ila dairly ilikuwa maneno mara uko bze na marafiki zako kuliko mimi mara haunisikilizi coz me ndo nilokutongoza yan ilikuwa 5% furaha,95%ilikuwa karaha....

Usiombe mwanamke akupende mkuu, mbona mateso
 
Back
Top Bottom