Uhusiano kati ya mimba ya mwanamke na kitambi cha mumewe...!!!

Uhusiano kati ya mimba ya mwanamke na kitambi cha mumewe...!!!

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Posts
8,129
Reaction score
8,378
Wajuvi tafadhali naomba mnijulishe kama kuna uhusiano kati ya mimba ya mke na kitambi cha mumewe... Coz naona jirani yangu kitambi kinachanja mbuga as mimba ya mke wake inakua kubwa...
 
ahaaaa labda wamegawana majukumu mama amebeba kichwa na kifua baba kabeba tumbo na miguu
 
Kuwa na kitambi ni kuridhika?[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Ndio, ni kuridhika na kitambi[emoji13] [emoji13] [emoji13]


Usiporidhika nacho unatafuta njia ya kukiondoa
 
Kuwa na kitambi ni kuridhika?[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Naam ila kuna vitambi vya Ugonjwa pia
f8f5330666a65aa7ecc8507069642a95.jpg


[emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115]

Huu sasa ni Ugonjwa
 
Back
Top Bottom