Uhuru kwa palestina:


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,447
Likes
31,731
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,447 31,731 280
kuna maandamano makubwa ya vijana wa Makamo wamebeba mabango yaliyoandikwa uhuru kwa Palestina..(Ilala Boma). Nadhani ni ya kupinga vitendo vya mashariki ya kati.
 
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
130
Likes
82
Points
45
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined Jun 26, 2016
130 82 45
Hao vijana ni waarabu au?
 
Mbalo

Mbalo

Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
30
Likes
6
Points
15
Mbalo

Mbalo

Member
Joined Feb 28, 2016
30 6 15
Wamepewa kibali cha kufanya hayo maandamano ? Ivi hayo ni maandamano ya dini au siasa !!!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,447
Likes
31,731
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,447 31,731 280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,447
Likes
31,731
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,447 31,731 280
Wamepewa kibali cha kufanya hayo maandamano ? Ivi hayo ni maandamano ya dini au siasa !!!
Yatakuwa ya kidini wana escort ya polisi
Kama ukipita ubalozi wa marekani utakuka kuna mabango mengi sana yanaongelea palestina
 
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
130
Likes
82
Points
45
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined Jun 26, 2016
130 82 45
Hivi ile BRING BACK OUR GIRLS iliishiaga wapi?
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
kwahiyo wakiandamana bongo ndio palestina itapata uhuru??
kwanini wasiandamane waarabu wenzao majirani wao iran,jordan,syria,misri,libya,lebanon nk,.
wabongo kwa viherehere hatujambo
 
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
2,074
Likes
1,404
Points
280
Age
19
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
2,074 1,404 280
dah hapa nchini kuna vituko! sie tumekua watu wa kuwadaia wengine uhuru tangu enzi za Nyerere na hakuna tunachokipata ilhali walikuwa ni waAfrika wenzetu sembuse hao waarabu waliotutesa katika utumwa!.
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,929
Likes
3,512
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,929 3,512 280
Sawasawa two state solution Palestina na Zanzibar. Haki!
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,664
Likes
6,234
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,664 6,234 280
Wanapoteza muda tu huo mgogoro miaka nenda rudi hakuna suluhu maazimio kibao ya umoja wa mataifa ya kuwapatanisha hao jamaa lakini hakuna lolote wabongo badala mkazane kupambana umasikini wa nchi yenu mmekalia kuandamana
 

Forum statistics

Threads 1,238,419
Members 475,954
Posts 29,319,796