Na hapa ndo UMEKOSEA.Nikipiga coz alisema yupo njiani kurudi home ..ilikua sa nane..nikawa natuma msg hajibu...nikapiga coz nikitaka kuonana nae...coz anasafiri kesho...anasema kuonana haikua kwenye ratiba yeye hawezi vunja ratiba zake.[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]...KHAAAAAAAAAAAA
Sasa hapa ndoa Mimi kwakweli itakuwa ngumu kufungwa...Mambo yashakuwa Magumu mwanzo kabisa.
It's a lasting relationship my dear.....Na hapa ndo UMEKOSEA.
MAHUSIANO MAPYA, PENZI JIPYA
UNAANZAJE KULIPA MAWAZO YA NDOA?
ENJOY THE MOMENT.
mwenzio anakuona tu ni partner we ushawaza ndoa.
Relax, chill.
Enjoy the ride while it lasts.
Nimenukuu uliposema penzi jipya.It's a lasting relationship my dear...
Real kiaje with all of these complaints and kuwa umeshashindwa.It's a lasting relationship my dear.....
It's Real.
Poleni.Nlikua tu emotional...mydear
Nlikua sijaelewa Ratiba yake...so we spoke what we expect from each other and the like
Kashakuchoka njoo utafunwe nami, Ni Pm tutakuwa bega kwa bega mda woteMtu kutaka Uhuru katika Mahusiano maana Yake Nini? Kumpigia mpenzi wako simu 3 times in a span of 5 hours nazo hajapokea ni kumnyima Uhuru? Kuwa katika Mahusiano na kuishi Kama haupo katika Mahusiano ndo Uhuru?
Kwa kweli nishaurini sielewi
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]....Kashakuchoka njoo utafunwe nami, Ni Pm tutakuwa bega kwa bega mda wote
Sent using Jamii Forums mobile app
Unacheka ,[emoji3][emoji3] hakuna Uhuru like pentestis[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]....
Nijipya KWELI....
Yameisha...Baaana