Uhamiaji Kurasini badilikeni jamani

mirindimo

JF-Expert Member
Nov 2, 2009
591
500
ofisi za uhamiaji pale kurasini. Kama huna connection hutoboi 😤😤😤..hata ukiwa na connection ukitoka pale kama hauna ugonjwa wa moyo, basi we ni shujaa.
 

M2WAWA2

JF-Expert Member
Aug 15, 2014
687
1,000
bado kuna taasisis nyingi za serikali utendaji ni mbovu sana.wakati wa JPM kulikuwa na mabadiriko mkubwa, kwa sasa tunarudi kule kule.
serikali ya sasa ina kazi ya kutumia nguvu kuleta mabadiriko kuliko kutumia nguvu kwa kina Mbowe, ambao kilio chao ni kile kile cha kuleta mabadariko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom