Uhai wa Jerry Muro hatarini


kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
23
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 23 135
MAISHA ya mtangazaji wa Shirika la Habari la Taifa kupitia Kituo cha Runinga cha TBC1, Jerry Muro, yanadaiwa kuwa hatarini kufuatia vitisho vya mauaji anavyopokea kwa njia mbalimbali ikiwemo ujumbe wa simu kutoka kwa watu wasiojulikana, Uwazi linathubutu kuanika.

Uchunguzi wa Uwazi kupitia rafiki yake wa karibu ambaye hakutaka jina lake litajwe gazetini umebaini kwamba, Jerry amekuwa akipokea vitisho vya kuuawa hata kabla na baada ya kukamatwa na polisi na kufikishwa mahakamani. Kwa mujibu wa rafiki huyo wa karibu, tangu Jerry aanze kufanya habari za uchunguzi juu ya ulaji rushwa wa askari polisi wa usalama barabarani na mafisadi, amekuwa akipokea simu na ujumbe mfupi kupitia simu yake ya kiganjani vinavyomtaka kuachana na habari hizo.

Taarifa ambazo ziko katika hifadhi ya Uwazi zinadai kwamba, licha ya vitisho hivyo, mtangazaji huyo aliwahi kuibiwa komputa yake ya mkononi 'laptop' na vielelezo vingine vya kazi ndani ya gari lake lililovamiwa na kuvunjwa mlango na watu wasiojulikana.

Ilibainika kwamba, Jerry alikwenda kutoa taarifa katika Kituo cha Polisi Oysterbay, jijini Dar es Salaam, lakini hakufanikiwa kuvipata vitu hivyo.

Uchunguzi huo uliendelea kumimina kuwa, mtangazaji huyo aliwahi kushambuliwa na watu wasiojulikana mwishoni mwa mwaka jana.

Katika kuunga matukio, ilibainika pia kwamba, kitendo cha kutemewa mate na mzungu aliyekuwa ‘sekretari' wa Balozi wa Canada nchini akiwa kazini ni moja ya matukio yaliyozidisha hofu kwa kuwa linahesabiwa kama sehemu ya vitisho hivyo.

Katika kutafuta ukweli wa mambo hayo yote, uwazi lilifanikiwa kuzama ndani ya Kituo cha Polisi Kati na kubaini kuwepo kwa taarifa mbili zilizoripotiwa kituoni hapo na Jerry zenye kusomeka CD/RB/15133/2009 SHAMBULIO na CD/IR/4817/2009 SHAMBULIO.

Hata hivyo, uchunguzi zaidi uliofanywa na Uwazi ndani ya Kituo cha Polisi cha Oysterbay umebaini kwamba, Jerry aliwahi kufungua jalada la kesi namba 0B/RB/18555/2009 WIZI WA LAP TOP.

Mwishoni mwa wiki iliyopita, Uwazi liliwasiliana na Jerry kwa njia ya simu ili kueleza kile anachokijua juu ya vitisho vya mauaji na madai ya kupotelewa na vitu hivyo ambapo alikiri kukumbwa na mikasa hiyo.

Alisema: "Ni kweli, nimekuwa nikikumbana na matukio hayo mara kwa mara, Nahisi vitisho hivyo vinatokana na habari za uchunguzi ninazofanya, lakini kila nilipokumbwa na matukio hayo nilikuwa natoa taarifa polisi."
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
paragraph ya kwanza tu nimeishatosheka, kumbe chanzo chenyewe ulichotumia ni uwazi?????????????///////..................aaah, hayo magazeti ya akina hadija kopa bwana...............
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,499
Likes
4,875
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,499 4,875 280
si ana bastola na pingu? avitumie tu
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Haya bwana tumekusikia na huyo jerry muro wako asante
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Katika kuunga matukio, ilibainika pia kwamba, kitendo cha kutemewa mate na mzungu aliyekuwa ‘sekretari' wa Balozi wa Canada nchini akiwa kazini ni moja ya matukio yaliyozidisha hofu kwa kuwa linahesabiwa kama sehemu ya vitisho hivyo.
Mm! HAPANA. SI KWELI, NAKATAA.
 
L

libaba PM

Senior Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
102
Likes
2
Points
0
L

libaba PM

Senior Member
Joined Nov 25, 2009
102 2 0
si ana bastola na pingu? avitumie tu
wamenyang'anya bastola yake, nasikia ilikua na uwezo mzuri sana kupiga na kushambulia, eti wanasema hata ndani ya maji inapiga......muulize RPC kanda maalumu DSM.
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
Watu ambao huwa wanatuma death threats hawakusudii kuua. Wangekua wanakusudia kuna haja gani ya kumtishia?

Mtu yeyote anaweza kuamua kumtumia ujumbe wa simu, hata wafanyakazi wenzake kwa mfano. Hata mimi nikitaka!
 
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
667
Likes
5
Points
35
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
667 5 35
Habari alizokuwa anatoa ni nzuri kwa wananchi pia ni za hatari sana, hivyo vitisho vya mauaji mara nyingi watu wengi wanapata hizo message. mlimsikia Slaa anasema kuhusu hizo message, Samuel (spika) naye ameshawahi kusema mpaka akaomba ulinzi lakini hayo mambo hayatokei. Hawa huwa ni marafiki ndio wanaotuma hizo message, maana unaambiwa, rafiki yako ndiye adui yako.
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
paragraph ya kwanza tu nimeishatosheka, kumbe chanzo chenyewe ulichotumia ni uwazi?????????????///////..................aaah, hayo magazeti ya akina hadija kopa bwana...............
Mku unakosea, magazeti ya uwazi yanatafiti sana kabla hayajaitoa hadithi kuu ya gazeti, sio maudaku kila ukurasa. Utakosa mambo mengine ya msingi sana kupitia huko.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Mku unakosea, magazeti ya uwazi yanatafiti sana kabla hayajaitoa hadithi kuu ya gazeti, sio maudaku kila ukurasa. Utakosa mambo mengine ya msingi sana kupitia huko.
Msamehe watu wengine wameumbwa na dharau
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Mku unakosea, magazeti ya uwazi yanatafiti sana kabla hayajaitoa hadithi kuu ya gazeti, sio maudaku kila ukurasa. Utakosa mambo mengine ya msingi sana kupitia huko.
haya magazeti pia najaribu kufikilia yatakuwa yanaandika habari za kweli nyingi tu lakini kwa kuwa yamekaa kimbea mbeya ndo maana tunashindwa kuyaamini
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
wamenyang'anya bastola yake, nasikia ilikua na uwezo mzuri sana kupiga na kushambulia, eti wanasema hata ndani ya maji inapiga......muulize RPC kanda maalumu DSM.
Hakuna watoto wa primary humu wa kusimulia hizi hadithi!

After all Jerry sio Tanzania; tuna issue muhimu kuliko yeye!

Kila le heri na udaku wenu!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Mku unakosea, magazeti ya uwazi yanatafiti sana kabla hayajaitoa hadithi kuu ya gazeti, sio maudaku kila ukurasa. Utakosa mambo mengine ya msingi sana kupitia huko.
So still hii ni HEKAYA na gazeti husika lina udaku walau ukurasa mmoja! Ambao ndio huu umeletwa kwetu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,042