Ugumu wa kutongoza mwanamke mbaya aka swag less

Ugumu wa kutongoza mwanamke mbaya aka swag less

sangwine

Senior Member
Joined
Jun 16, 2013
Posts
144
Reaction score
45
Nimekuwa katika kipindi cha muda mrefu hapa Songea yapata miezi 4. nikipambana na life la hapa.

Kama mnavyofahamu kabisa kijana lijari sometimes ni vigumu kivumilia hali ya upweke. nika jipanga kutafuta demu wa kuwa nae.

Nikatupa nyavu zangu binti mmoja ambaye kiukweli ni mbovu katika sura na shepu..

Kwanza pindi nampa vocal zangu maneno ya kumpamba kwani nini nimempanda yaliniisha kabisa kwa kuwa sifa nyingi za kumpamba hana.

Nimetumia zaidi ya mwenzi mzima kumshawishi awe nami hataki.

Lakini kuna watu watatu wamekula tena kwa vipindi tofauti tena ni wale wapitaji
.
Je niendelee kumtongoza au nitafute mwingine au nimpe safi nyingi hata kama hana hata moja?
 
nimekuwa katika kipindi cha muda mrefu hapa Songea yapata miezi 4. nikipambana na life la hapa.

kama mnavyofahamu kabisa kijana lijari sometimes ni vigumu kivumilia hali ya upweke. nika jipanga kutafuta demu wa kuwa nae. nikatupa nyavu zangu binti mmoja ambaye kiukweli ni mbovu katika sura na shepu.. kwanza pindi nampa vocal zangu maneno ya kumpamba kwan nin nimempanda yaliniisha kabisa kwa kuwa sifa nyingi za kumpamba hana. nimetumia zaid ya mwenzi mzima kumshawishi awe nami hataki. lakini kuna watu watatu wamekula tena kwa vipindi tofauti tena ni wale wapitaji
.
je niendelee kumtongoza au nitafute mwingine au nimpe safi nyingi hata kama hana hata moja

?

labda tuanze na wewe? Kwann unambagua mwenzako unamuita mbaya wakati hapo hapo ndio unataka upumzike...hebu badilika bhana
 
mi nahisi hata wewe mwenyewe ni mbaya na haua hela au bahiri jumlisha kukosa mvuto wa kiume, mana mwanaume mzuri hana hata haja ya kutongozaa akiomba namba ya simu tuu tayari ameshampata na binti anajipeleka mwenyewe,......... dunia hii unakataliwa na binti kweli wewe haunogi hata jumapili
 
Wanaume bhana sijui wengine tupoje ukichomole
Wa unaponda tuu
 
Achana na chuma chakavu tafuta mwingine labda akijiangalia hali yake na yako anaona haziendani kwa hyo anaona kama unamzingua
 
Sizitaki mbichi hizi,nyøöo!dada wa watu mzur sema wewe ndo una sura mbaya! Kama zombie,iron sharps iron!
 
mi nahisi hata wewe mwenyewe ni mbaya na haua hela au bahiri jumlisha kukosa mvuto wa kiume, mana mwanaume mzuri hana hata haja ya kutongozaa akiomba namba ya simu tuu tayari ameshampata na binti anajipeleka mwenyewe,......... dunia hii unakataliwa na binti kweli wewe haunogi hata jumapili
hahahaa mpe huyo!
et mmbaya,, hao waliopita je, ukimchunguza bata sana utashindwa kumla weyeee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom