Ugonjwa wangu ni weupee...

Tehe tehe...ni balaa...we vumilia banaaa..embu mskize mtu mzima uyo!!..haha

Teheeee mkuu naenda kuweka mambo sawa mpaka jioni najiamini ntakuwa nimekamilisha lol. Sweet potato The Boss nakuuuuuja my banana usinune lol
 
Last edited by a moderator:
Teheeee mkuu naenda kuweka mambo sawa mpaka jioni najiamini ntakuwa nimekamilisha lol. Sweet potato The Boss nakuuuuuja my banana usinune lol

Hahhaa...ila kwa kwel naomba kusiwe na mrejesho..hahhaa
 
Last edited by a moderator:
It depends kuna weisi wabaaaya na wazurii. Na weupe wazuriii na wabayaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…