Adryz Senior Member Joined Dec 7, 2025 Posts 194 Reaction score 527 Jan 25, 2026 #41 adriz said: Mimi ilikuwa inatoka magamba na kuja kama ngozi mpya enzi hizo , mwanzo nikiogopa ila nikazoea nikawa nachuna tu mpaka ikapona bila dawa yeyote Click to expand... Wewe siyo mamalia utakuwa reptile
adriz said: Mimi ilikuwa inatoka magamba na kuja kama ngozi mpya enzi hizo , mwanzo nikiogopa ila nikazoea nikawa nachuna tu mpaka ikapona bila dawa yeyote Click to expand... Wewe siyo mamalia utakuwa reptile
Adryz Senior Member Joined Dec 7, 2025 Posts 194 Reaction score 527 Jan 25, 2026 #42 Afadhali hiyo, je muasho wa rinda? Ni hatereee asee.
ngara23 JF-Expert Member Joined Aug 31, 2019 Posts 16,867 Reaction score 39,857 Jan 25, 2026 Thread starter #43 Driz de Mafwele said: Afadhali hiyo, je muasho wa rinda? Ni hatereee asee. Click to expand... Rinda linakuwasha?π
Driz de Mafwele said: Afadhali hiyo, je muasho wa rinda? Ni hatereee asee. Click to expand... Rinda linakuwasha?π
Adryz Senior Member Joined Dec 7, 2025 Posts 194 Reaction score 527 Jan 25, 2026 #44 ngara23 said: Rinda linakuwasha?π Click to expand... Hahahahahaaaaa dogo acha porojo asee.
adriz JF-Expert Member Joined Sep 2, 2017 Posts 17,483 Reaction score 39,610 Jan 25, 2026 #45 Driz de Mafwele said: Afadhali hiyo, je muasho wa rinda? Ni hatereee asee. Click to expand... Jamaa wewe punga nini ? Dume zima hauoni aibu kuongelea Rinda lako au Doumbia kapita nalo ?
Driz de Mafwele said: Afadhali hiyo, je muasho wa rinda? Ni hatereee asee. Click to expand... Jamaa wewe punga nini ? Dume zima hauoni aibu kuongelea Rinda lako au Doumbia kapita nalo ?
adriz JF-Expert Member Joined Sep 2, 2017 Posts 17,483 Reaction score 39,610 Jan 25, 2026 #46 ngara23 said: Haya maradhi yalitutesa mno kipindi tunasoma secondary Hadi Leo sijui ulitokana na Nini? Huo muwasho wake hata kaswende na U T I Sugu hazifiku hata nusu π Click to expand... Nimekumbuka jina lingine mtaani tulikuwa tunaita "pumbu jero "
ngara23 said: Haya maradhi yalitutesa mno kipindi tunasoma secondary Hadi Leo sijui ulitokana na Nini? Huo muwasho wake hata kaswende na U T I Sugu hazifiku hata nusu π Click to expand... Nimekumbuka jina lingine mtaani tulikuwa tunaita "pumbu jero "