Ugonjwa gani huu,msaada


SANGA ONE

SANGA ONE

Senior Member
Joined
Jul 7, 2012
Messages
128
Likes
12
Points
35
SANGA ONE

SANGA ONE

Senior Member
Joined Jul 7, 2012
128 12 35
Nawashwa sana kwenye mapaja,navitu flani kama vipele
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Likes
8
Points
35
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 8 35
aisee nenda hospitali mapema..au jaribu kuwasiliana na Mzizimakvu hapa JF atakupa ushauri mzuri tu..
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
wewe n i jinsia gani?
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Tangu lini? uzito wako ni kiasi gani?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,351
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,351 280
Pole sana kwa hayo matatizo isije ikawa ndio dalili ya ugonjwa wa ngozi unaokujia wewe? jaribu kumuona Daktari wa hospitali iliyo karibu na wewe kisha uje hapa utupe feedback unaendeleaje tutakupa ushauri mzuri kabisa.@SANGA ONE
 

Forum statistics

Threads 1,238,744
Members 476,123
Posts 29,328,879