Ugomvi kati ya JK na Lowassa ni mpango wa Mungu

Ugomvi kati ya JK na Lowassa ni mpango wa Mungu

baby s

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Posts
546
Reaction score
432
Sasa ni wazi kuwa mgogoro uliojitokeza kati ya JK na Lowassa ulikua ni mpango wa Mungu ili kuikomboa nchi ya Tanzania. Urafiki huu maarufu kama boys 2 men ulianza kuwa maarufu katika uchaguzi wa 1995 ambapo wote waligombea urais .

Baada ya kushindwa walianza kujipanga kwa kuunda mtandao ambao ulimweka madarakani JK mwaka 2005na Kisha kuunda serikali ya fadhira za wanamtandao na kuruhusu wafanya biashara waliowachangia kutokulipa kosi .

Ugomvi huu ilikuwa mpango wa Mungu ili kumuibua magufuli nakumpoteza membe ambae angefanya yale yale yakuwalinda marafiki wa mtangulizi wake. Mungu ametuhurumia kwa kuleta magufuli na sasa tunaona wakwepa kodi wanapewa siku 7.

Membe angeweza kuyatumbua majipu yaliyosababishwa na uteuzi wa JK?
 
Vipi hamuongelei kukosa ikulu kwa lowassa mnamrukia membe ambae hakuteuliwa na chama chake
 
Mmoja yao, kati ya Lowassa au Membe, wangekuwa pewa urais, ingekuwa pigo kubwa kwa wananchi, ungekuwa ushindi mkubwa kwa mafisi wanao irudisha nyuma nchi yetu. Magufuli is facing a very difficult task of rooting out this evil network. Let's support him and wish him strength and determination. Magufuli, uko pamoja na wananchi baba. Kama ulivyo sema wakati wa uchaguzi kuwa huta tuangusha na ss tunajua ulisema kutoka moyoni. Tumbua mpaka vipele
 
Nguvu ya Lowasa ndiyo imempitisha Magufuli na kumkata Membe na ikumbukwe Magufuli alikuwa upande wa Lowasa. Na ndo mana Magufuli ana hasira na JK. Na lazima JK afungwe kama huamini utaona
 
Nguvu ya Lowasa ndiyo imempitisha Magufuli na kumkata Membe na ikumbukwe Magufuli alikuwa upande wa Lowasa. Na ndo mana Magufuli ana hasira na JK. Na lazima JK afungwe kama huamini utaona

Hii mbogo nouma?!! Magufuli alikuwa upande wa Lowassa?!!!?????
 
Imetuchukua miaka 20 Ile speech ya Mwalimu Nyerere juu ya aina ya kiongozi anayetufaa kupatikana!
 
Very true kuwa upinzani umetuletea Neema kwa kutupa Mh. Magufuli. Binafsi nampongeza eddo kwa kuleta upinzani na kuamsha utendaji wa serikali. Hongera watanzania
 
Utabili wa nyerere unaendelea kutumia.alisema upinzani wa kweli utatoka ndani ya CCM,tukashuhudia ya lowassa na kikwete.

Na sasa tunaenda kushuhudia upinzani mwingine wa JK vs magufuli vs wahifidhina wa CCM.

Upinzani huu utakuwa na kishindo kikukuu ambacho hakijapata kutokea east Africa.mda utaongea,acha niweke akiba baadhi ya maneno.
 
Very true kuwa upinzani umetuletea Neema kwa kutupa Mh. Magufuli. Binafsi nampongeza eddo kwa kuleta upinzani na kuamsha utendaji wa serikali. Hongera watanzania

Uko sahihi
 
Back
Top Bottom