SNL SOLAR LTD
JF-Expert Member
- Mar 16, 2015
- 205
- 26
SNL SOLAR tunatoa Huduma kwa mtu anayehitaji matengenezo au marekebisho ya Solar.
Pia SNL SOLAR Tunafunga SOLAR ndogo na KUBWA kwa Gharama Nafuu zaidi.
Tunafunga Backup za Umeme Pamoja na kuuza vifaa Vyote vya Solar.
Tupo Sinza kwa Remy.
WASILIANA 0714232526/0784232526
Pia SNL SOLAR Tunafunga SOLAR ndogo na KUBWA kwa Gharama Nafuu zaidi.
Tunafunga Backup za Umeme Pamoja na kuuza vifaa Vyote vya Solar.
Tupo Sinza kwa Remy.
WASILIANA 0714232526/0784232526