UFufuo na Uzima wafanya maombi ya Nguvu...

UFufuo na Uzima wafanya maombi ya Nguvu...

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Posts
4,873
Reaction score
1,221
Habari za jumapili?

Asubuh na mapema nimejidamka kuelekea kanisa la ufufuo na uzima ndani ya Tanganyika pakers ambapo misa zao huendelea,nilipofika nimekutana na maombi ya nguvu ya kumsihi MUngu kiti chake cha enzi kisiaibike ,wamemsihi MUngu na kugeuza mishale ya waote wenye hila,Mipango ya kumdhuru.

Aisee kama kweli yupo MUngu anaesikia Maombi haya,hi game bado mbichi kabisa yaani.
 
Habari za jumapili?

Asubuh na mapema nimejidamka kuelekea kanisa la ufufuo na uzima ndani ya Tanganyika pakers ambapo misa zao huendelea,nilipofika nimekutana na maombi ya nguvu ya kumsihi MUngu kiti chake cha enzi kisiaibike ,wamemsihi MUngu na kugeuza mishale ya waote wenye hila,Mipango ya kumdhuru.

Aisee kama kweli yupo MUngu anaesikia Maombi haya,hi game bado mbichi kabisa yaani.

Maombi hayatasaidia kama Gwajima mwenyewe hajaenda muomba radhi Pengo
 
Hakuna upako wa matusi katika kazi ya mungu! Askofu Gwajima na kanisa la ufufuo na uzima wanapaswa kumuomba radhi pengo
 
Haisaidii na haitasaidia chochote.

Safari hii huyo Gwajima kaingia "shimo" baya.
 
Hakuna upako wa matusi katika kazi ya mungu! Askofu Gwajima na kanisa la ufufuo na uzima wanapaswa kumuomba radhi pengo

Hebu orodhesha matushi hayo.
 
Gwajima ndo akome kujifanya Mungu mtu. Adhabu imemkuta sasa, hata akipona lakini somo amelipata kama akili yake ni ya kujifunza hatarudia kuropoka maneno ya hovyo dhidi ya binadamu wenzake
 
Kwanza binadamu hawezi kumsihi Mungu, ila anamuomba tu, je unadhani Mungu hayuko sahihi kufanya afanyacho, kuliko mnachotaka nyie?
 
Habari za jumapili?

Asubuh na mapema nimejidamka kuelekea kanisa la ufufuo na uzima ndani ya Tanganyika pakers ambapo misa zao huendelea,nilipofika nimekutana na maombi ya nguvu ya kumsihi MUngu kiti chake cha enzi kisiaibike ,wamemsihi MUngu na kugeuza mishale ya waote wenye hila,Mipango ya kumdhuru.

Aisee kama kweli yupo MUngu anaesikia Maombi haya,hi game bado mbichi kabisa yaani.

Mungu gani wanamuomba???
 
Hebu orodhesha matushi hayo.

Wewe ni katika waokovu, au mwenzangu na mimi? maneno yote aliyotamka Gwajima, kwa Pengo ni matusi, ukizingatia heshima ya Pengo ktk jamii. yale ni matusi ila sema kuna matusi ya kwaida, na matusi ya nguoni. Sisi huku kwetu tunambiana tu ------, ----, tunaona kawaida tu. ila nenda kamuite Gwajima, mjinga, hafai, anavaa pampas, uone kazi.
 
Vya kaisari tumuachie kaisari na Vya Mungu tumpatie Mungu.
 
Hawa mambulula wanasababisha wakrsto waonekane watu wa ajabu imeandikwa patana na mshtaki wako
 
Habari za jumapili?

Asubuh na mapema nimejidamka kuelekea kanisa la ufufuo na uzima ndani ya Tanganyika pakers ambapo misa zao huendelea,nilipofika nimekutana na maombi ya nguvu ya kumsihi MUngu kiti chake cha enzi kisiaibike ,wamemsihi MUngu na kugeuza mishale ya waote wenye hila,Mipango ya kumdhuru.

Aisee kama kweli yupo MUngu anaesikia Maombi haya,hi game bado mbichi kabisa yaani.

Hebu Waache Kuinterfere kazi ya Mungu..

Mungu si ndo Amempeleka Polisi na Kumuaibisha huko...
 
Back
Top Bottom