Ufisadi wa mpira wetu tanzania


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,868
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,868 2,000
mechi serengeti boys vs congo lib iliingiza sh 23m,cha ajabu kamati ya maandalizi imepewa sh 1m!inauma sana kwa vijana
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
mechi serengeti boys vs congo lib iliingiza sh 23m,cha ajabu kamati ya maandalizi imepewa sh 1m!inauma sana kwa vijana
wewesubiri uone kama watasema lolote baada ya kuongea hayo mitz yote mijizi tu..:bowl:
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,868
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,868 2,000
haingi akilini mfadhili atoe tsh5m kusaidia timu,halafu anayesaidiwa anaweka mfukoni tsh22m!vijana hawana motisha kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,296,014
Members 498,494
Posts 31,230,721
Top