Ufisadi wa mpira wetu tanzania

Ufisadi wa mpira wetu tanzania

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Posts
16,511
Reaction score
11,917
mechi serengeti boys vs congo lib iliingiza sh 23m,cha ajabu kamati ya maandalizi imepewa sh 1m!inauma sana kwa vijana
 
mechi serengeti boys vs congo lib iliingiza sh 23m,cha ajabu kamati ya maandalizi imepewa sh 1m!inauma sana kwa vijana

wewesubiri uone kama watasema lolote baada ya kuongea hayo mitz yote mijizi tu..:bowl:
 
haingi akilini mfadhili atoe tsh5m kusaidia timu,halafu anayesaidiwa anaweka mfukoni tsh22m!vijana hawana motisha kabisa
 
Back
Top Bottom