Ufananuzi toka HESLB na MOEVT


K

Kilalo

Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
66
Likes
0
Points
0
Age
32
K

Kilalo

Member
Joined Apr 29, 2013
66 0 0
Hadi sasa ni miezi kadhaa imepita toka semester ya masomo ya 2013/2014. Cha kusikitisha ni kuwa wanafunzi wa postgraduate (uzamili na uzamivu) katika chuo kikuu kimojawapo hapa Dodoma hatulipwa fedha ya kujikumu na utafiti. Tunaomba ufafanuzi hali hii inasababishwa na nini? Wahusika wajibikeni
 

Forum statistics

Threads 1,249,685
Members 481,004
Posts 29,707,367