UDSM hakuna dangulo la makahaba

UDSM hakuna dangulo la makahaba

Jane Robert

Member
Joined
Jul 1, 2013
Posts
7
Reaction score
0
Jamani kwa mara ya kwanza naomba niweke mada. Kuna mwana jf m1 anaitwa BASIASI siku ya tar 8 july 2013 alitoa post inayohusu BEI ZA MAKAHABA KUPANDA DAR na akataja moja ya dangulo la makahaba lipo UDSM HALL 3, kiukweli mimi ni mwanafunzi na ninaishi hapa huu mwaka wa tatu sijawahi ona iko kitu kabisa.

Hall lll ni hostel ya wasichana hapa kusema eti ni danguro ni matusi kwa binadamu wenzako kwa chuo na kwa serikali pia hivyo naomba afute kauli zake za uzalilishaji kwa sisi wadada.

Swala la kuwepo malaya it may b kwa kuwa tunaishi more than 400 students tabia zote zipo ila dangulo hakuna.

nakala yake hii hapa
Bei zilizoko sokoni-
Jolly club short tm 30000 full tm-100000,
Africa sana kona baa, Sunciro,Meridian
k'ndoni- short tm 10000 full tm-40000 ila
wabishi sana kukupa full Tm maana kuna
vichwa vingi labda umchukue saa nane usiku,
Maisha Club ndani -short time $50 full data -
$100 kwa mzungu kwa mswahili sht-50000
full-100000,
Maisha club nje bei ni kama za africa sana
hao ni wale wa ndani ndo matawi,
Maeda sinza elf 5 -10 shrt tm, full tm hakuna
hapa kuna mpka wanaovaa kandambili,
Uwanja wa fisi bei ni kuanzia 500 hadi 5000,
Buguruni ni kuanzia 2000 hadi 10000 ,
Kwenye massage centres bei ni kati ya 50000
hadi 10000 kutegemea na quality ya mtoto,
Wa maofisini bei ni kuanzia 100000
unamchukua kwa siku nzima mtoto wa
ukwee!
Temeke – hadi malaya wa 200/= wapo
Hall III – Chuo Kikuu dar es salaam (Udsm)
bei 5000-15000
IFM ndo vicheche wa kumwaga – u
 
!
!
kwa kuwa huko kuna wasomi wa kizazi kipya, inawezekana kabisa traditional danguro kama danguro halipo lakini linaweza kuwepo la kizazi kipya ambalo ni virtue au la kidigitali zaidi ambalo huwezi kuliona mpaka ujiunge kwa namna moja au nyingine.
Teknohama hii bandugu, unaweza ukakuta umekaa hapo signal zinapitia mwilini mwako zinaendelea na safari zake wewe umekaa tu na kusema haiwezekani mbona sisikii zikinichomachoma
 
Hivi kinacho fanyika ktk madanguro ninini? Hilo ndio swali la msingi mtoa maada unatakiwa ujiulize. Danguro ni eneo ambapo mapenzi holela yanafanyika.hivyo basi Zunguka nchi nzima hakuna sehemu imeandikwa labda DOUBLE "A"DANGURO sana sana utakuta DOUBLE A GUST HOUSE.

Vyuo vikuu kama UDSM,UDOM,SUA,MZUMBE, na vyuo vya kati kam CBE,IFM,TIA, na vingine vingi vya uwalimu mapenzi holela ndio mahala pake.tena nakushangaa wewe una miaka mitatu hapo hili hulijui au mpaka kuwe na test,assignment,term paper au UE ya prostitution.

KWA TAARIFA YAKO HAKUNA MALAYA WAKUBWA KAMA MADENTI. Muulize kapuya!!
 
Hivi kinacho fanyika ktk madanguro ninini? Hilo ndio swali la msingi mtoa maada unatakiwa ujiulize. Danguro ni eneo ambapo mapenzi holela yanafanyika.hivyo basi Zunguka nchi nzima hakuna sehemu imeandikwa labda DOUBLE "A"DANGURO sana sana utakuta DOUBLE A GUST HOUSE.

Vyuo vikuu kama UDSM,UDOM,SUA,MZUMBE, na vyuo vya kati kam CBE,IFM,TIA, na vingine vingi vya uwalimu mapenzi holela ndio mahala pake.tena nakushangaa wewe una miaka mitatu hapo hili hulijui au mpaka kuwe na test,assignment,term paper au UE ya prostitution.

KWA TAARIFA YAKO HAKUNA MALAYA WAKUBWA KAMA MADENTI. Muulize kapuya!!

Si mchezo! kwakweli ibada ni mhimu.
 
Kwa kutoa tu hii thread, kipato chao kitaongezeka maradufu kwa siku mbili tatu hizi kwa sababu wengine hata hiyo thread ya BASIASI hawakuiona.
 
Last edited by a moderator:
Malaya wapo udsm hall 3, wengine wapo udom block 10 na block 7


fanyeni research
mtagundua ilo
 
Hivi kinacho fanyika ktk madanguro ninini? Hilo ndio swali la msingi mtoa maada unatakiwa ujiulize. Danguro ni eneo ambapo mapenzi holela yanafanyika.hivyo basi Zunguka nchi nzima hakuna sehemu imeandikwa labda DOUBLE "A"DANGURO sana sana utakuta DOUBLE A GUST HOUSE.

Vyuo vikuu kama UDSM,UDOM,SUA,MZUMBE, na vyuo vya kati kam CBE,IFM,TIA, na vingine vingi vya uwalimu mapenzi holela ndio mahala pake.tena nakushangaa wewe una miaka mitatu hapo hili hulijui au mpaka kuwe na test,assignment,term paper au UE ya prostitution.

KWA TAARIFA YAKO HAKUNA MALAYA WAKUBWA KAMA MADENTI. Muulize kapuya!!

...mkuu umenena..., IFM na CBE machangudoa wa katikati ya jiji la Dar wanatokea vyuo hivi, na UDSM wao wanaliwa kwenye madangulo na kwenye vi-VITS na NOAH.
 
Post imewekwa mwezi wa 7 unakuja kukanusha leo. Kwani wewe ni matroni wa hao ma dent?
 
Duu mpaka wa maofcn dau lao lipo!!!!? Sasa wasiofanya hyo biashara wapo wapi!?
 
Jaman ni kweli mwenyewe nasoma udsm na nimekaa hall three mwaka wa kwanza na wapili hamna huo ujinga katika hichi chuo msiongeee kufuraisha umma jaman no research no right to speak fanya research yako vizuri
 
Jamani kwa mara ya kwanza naomba niweke mada. Kuna mwana jf m1 anaitwa BASIASI siku ya tar 8 july 2013 alitoa post inayohusu BEI ZA MAKAHABA KUPANDA DAR na akataja moja ya dangulo la makahaba lipo UDSM HALL 3, kiukweli mimi ni mwanafunzi na ninaishi hapa huu mwaka wa tatu sijawahi ona iko kitu kabisa.

Hall lll ni hostel ya wasichana hapa kusema eti ni danguro ni matusi kwa binadamu wenzako kwa chuo na kwa serikali pia hivyo naomba afute kauli zake za uzalilishaji kwa sisi wadada.

Swala la kuwepo malaya it may b kwa kuwa tunaishi more than 400 students tabia zote zipo ila dangulo hakuna.

nakala yake hii hapa
Bei zilizoko sokoni-
Jolly club short tm 30000 full tm-100000,
Africa sana kona baa, Sunciro,Meridian
k’ndoni- short tm 10000 full tm-40000 ila
wabishi sana kukupa full Tm maana kuna
vichwa vingi labda umchukue saa nane usiku,
Maisha Club ndani -short time $50 full data -
$100 kwa mzungu kwa mswahili sht-50000
full-100000,
Maisha club nje bei ni kama za africa sana
hao ni wale wa ndani ndo matawi,
Maeda sinza elf 5 -10 shrt tm, full tm hakuna
hapa kuna mpka wanaovaa kandambili,
Uwanja wa fisi bei ni kuanzia 500 hadi 5000,
Buguruni ni kuanzia 2000 hadi 10000 ,
Kwenye massage centres bei ni kati ya 50000
hadi 10000 kutegemea na quality ya mtoto,
Wa maofisini bei ni kuanzia 100000
unamchukua kwa siku nzima mtoto wa
ukwee!
Temeke – hadi malaya wa 200/= wapo
Hall III – Chuo Kikuu dar es salaam (Udsm)
bei 5000-15000
IFM ndo vicheche wa kumwaga – u

Umeandika kwa jazba kama vile ni victim wa "danguro". Unakanusha suala la "danguro"!! Mimi nilijua labda utakuja ku-edit bei tu ili wateja humu wapate updates za bei mupyaaaaaa...
 
Umeandika kwa jazba kama vile ni victim wa "danguro". Unakanusha suala la "danguro"!! Mimi nilijua labda utakuja ku-edit bei tu ili wateja humu wapate updates za bei mupyaaaaaa...

Yaani wewe mkorofi ati! Ukiambia being imepanda ndo na wewe unajinyima bia kidogo sio?
 
unaongea unachokihisi na wala sio unachokijua
 
Hivi kinacho fanyika ktk madanguro ninini? Hilo ndio swali la msingi mtoa maada unatakiwa ujiulize. Danguro ni eneo ambapo mapenzi holela yanafanyika.hivyo basi Zunguka nchi nzima hakuna sehemu imeandikwa labda DOUBLE "A"DANGURO sana sana utakuta DOUBLE A GUST HOUSE.

Vyuo vikuu kama UDSM,UDOM,SUA,MZUMBE, na vyuo vya kati kam CBE,IFM,TIA, na vingine vingi vya uwalimu mapenzi holela ndio mahala pake.tena nakushangaa wewe una miaka mitatu hapo hili hulijui au mpaka kuwe na test,assignment,term paper au UE ya prostitution.

KWA TAARIFA YAKO HAKUNA MALAYA WAKUBWA KAMA MADENTI. Muulize kapuya!!


hapo umemaliza
 
Iyo ya sh 200 inakuwaje jamani mmmmh au ni ya mtejaa anaenda kuvutia bange?
 
...mkuu umenena..., IFM na CBE machangudoa wa katikati ya jiji la Dar wanatokea vyuo hivi, na UDSM wao wanaliwa kwenye madangulo na kwenye vi-VITS na NOAH.

Kuna mwanachuo humu alishauriwa ashuke uvinza kwa mwanachuo. kwa kweli aliruka mita mia moja. nikagundua kuna jambo analijua kwa wanachuo
 
Jaman ni kweli mwenyewe nasoma udsm na nimekaa hall three mwaka wa kwanza na wapili hamna huo ujinga katika hichi chuo msiongeee kufuraisha umma jaman no research no right to speak fanya research yako vizuri

Hata kama una sura ya fenesi. Weye unataka tu kutuambia kuwa wapo ambao hawajachuja saana. Twajua, hakuna aliye salama hapo. Anayechukua mke kutoka hapo lazima avae miwani ya mbao na kuziba sikio kwa paamba.
Hii thread mmeirudisha kiujanja ili wale ambao hawakulijua soko lenu wajue waje haraka
 
Naona mnapapigia promo kiujanja papate wateja
 
Hakuna haja ya kukanusha hata kidogo. Anayekanusha anafanya hivyo ili kujisafisha. Hata Facebook kuna vijiwe vya 'udanguro' ili hali mimi sijaviona. Ikumbukwe nipo Facebook kwa zaidi ya miaka 5.
mleta mada, sii kosa lako, huwezi kuona uchawi, kama wewe huna mbinu za kichawi.
 
Back
Top Bottom