Mpambanaji K
Member
- Dec 29, 2008
- 84
- 6
Habari kutoka UDSM zinasema kuwa wahadhiri wote wenye tabia na msimamo wa kuikosoa serikali wataanza kushughulikiwa ikiwa ni pamoja na kuondolewa kazini. Na kwamba ukondolewa kwa Prof Baregu ulikuwa ni mwanzo wa kutekeleza agizo hilo. Wengine walioshughulikiwa kwa kunyimwa mkataba ni Prof Kanywanyi ambayo 'kosa' lake kubwa ni kuwa mwenyekiti wa chama cha wanataaluma wakristo,waliondika waraka wa wakatoliki. Wengine ambao wako kwenye pipeline ni Dr.Lwaitama, Dr.Mvungi wa sheria na wengine.
Inasemekana kuwa kazi waliyopewa utawala wa chuo ni kuangalia ni nani mkosoaji mkuu wa serikali na namna gani ashughulikiwe.
Kama habari hizo ni kweli naona chuo chetu cha umma kinaelekea ukingoni kufa maana bila academic freedom hakuna university worth a name. Many dons we have talked to, are planning their way out of UDSM after retirement for fear of udhalilishaji
Hizi ni tetesi mwenye data na walionchini na hasa pale chuo watuhabarishe
Inasemekana kuwa kazi waliyopewa utawala wa chuo ni kuangalia ni nani mkosoaji mkuu wa serikali na namna gani ashughulikiwe.
Kama habari hizo ni kweli naona chuo chetu cha umma kinaelekea ukingoni kufa maana bila academic freedom hakuna university worth a name. Many dons we have talked to, are planning their way out of UDSM after retirement for fear of udhalilishaji
Hizi ni tetesi mwenye data na walionchini na hasa pale chuo watuhabarishe