Semilong
JF-Expert Member
- Mar 5, 2009
- 1,711
- 221
kwa kweli kila nikijaribu kujiuliza hii sera ya udiwani wa viti maalum nashindwa kuelewa mchango wake ni nini, ukizingatia kila jimbo linatoa madiwani wa viti maalum ambao sio chini ya kumi.
hivi viti maalum vinawajengea wanawake dhana ya kupewa kuliko kutafuta na kuchukuwa.
sasa hivi znz wamekuja na makamu wa rais maalum (seif sharif hamad) yeye hana kazi na makamu wa pili wa rais ndio mwenye kazi, hapa ni kama vile mmbunge wa viti maalum na mmbunge wa jimbo.
ninachojiuliza je uchaguzi ukiwa tete 2015 tutapata waziri mkuu maalum au rais maalum? haya mambo ya viti maalum yataishia wapi?
kweli udiwani wa viti maalum lazima ufutwe
wanawake lazima waongeze bidii na sio kutegemea viti maalum tu.... sorry
hivi viti maalum vinawajengea wanawake dhana ya kupewa kuliko kutafuta na kuchukuwa.
sasa hivi znz wamekuja na makamu wa rais maalum (seif sharif hamad) yeye hana kazi na makamu wa pili wa rais ndio mwenye kazi, hapa ni kama vile mmbunge wa viti maalum na mmbunge wa jimbo.
ninachojiuliza je uchaguzi ukiwa tete 2015 tutapata waziri mkuu maalum au rais maalum? haya mambo ya viti maalum yataishia wapi?
kweli udiwani wa viti maalum lazima ufutwe
wanawake lazima waongeze bidii na sio kutegemea viti maalum tu.... sorry