Udini umepiga hodi UDOM!!!


ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Kuna tetesi kuwa chuo kikuu cha dodoma kimeandaa mkakakti wa kuhakikisha waajiriwa wengi wanatoka kwenye dini moja kubwa hapa nchini ambayo hadi sasa watawala wake wengi wa juu ni waumini wa dini hiyo.

Baada ya taarifa hizi kuenea kwa kasi miongoni mwa watumishi wa chuo hicho na jamii ya watanzania, imebidi chuo kisitishe zoezi la kuwaandikia barua waajiriwa wapya waliofanya usaili miezi miwili iliyopita. Inaelezwa kwamba zoezi la kuwaajiri walimu wengi kutoka kwenye dini hiyo ni agizo maalumu kutoka ktk ofisi ya Rais lengo likiwa ni kuhakikisha kuwa chuo kinapata wataalamu wengi zaidi wa imani hiyo kama mkakati wa kuhakikisha wanakuwepo katika ngazi za maamuzi ndani ya chuo hicho.

Hata hivyo imebainika kuwa chuo hiki ndiyo kinachoongoza kwa kuwa na wahadhiri wasaidizi wengi wanaotumia majina yasiyo yao wakati wa kupata ajira. Wengi wa wahadhiri wanatumia vyeti ambavyo sio vyao. Si mnajua kilianzishwa kisiasa hivyo ilikuwa rahisi kwa watu kupata ajira kwa kutumia vyeti vya wengine.

Kwa sasa jamii ya chuo hiki wanasubiri kwa hamu uteuzi wa wahadhiri hao wapya wa chuo. Tusubiri tuone mwisho wake utakuwaje!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Macho yote yameelekezwa Igunga. Petty issues like this don't even deserve a room in here. I'm wondering how was it missed by mods sieve.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,458
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,458 280
Tanzania inapitia mikono mibovu kuwahi kutokea......
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,458
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,458 280
Macho yote yameelekezwa Igunga. Petty issues like this don't even deserve a room in here. I'm wondering how was it missed by mods sieve.
kaka maisha sio igunga tu.....
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Macho yote yameelekezwa Igunga. Petty issues like this don't even deserve a room in here. I'm wondering how was it missed by mods sieve.
If this mentality has been inherited by you from you predecessors, i would say you have to encourage your offsprings to look for options of increasing your genetic pool. had it been you are a scientist, u would understand the meaning of this statement of mine.

You only think life is all about igunga, shame on you and the would be your future generations!
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,036
Likes
1,827
Points
280
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,036 1,827 280
Naona unaogopa ogopa kutaja imani hiyo. Sema tu uislam na waislam ndio wanaopendelewa zaidi.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Macho yote yameelekezwa Igunga. Petty issues like this don't even deserve a room in here. I'm wondering how was it missed by mods sieve.
the fools are only lead by events. For them life matters most on issues happening around them, and the only thing they think about is what happens in other peoples life. They have little to think about their own future!
 
M

ma2ngwa

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
54
Likes
0
Points
13
M

ma2ngwa

Member
Joined Sep 5, 2011
54 0 13
usi2jaze ujinga wako maisha yako yanaongozwa na matukio?shame on u!sikujua kama kama hm ndani wanachangia pia wajingawajinga!@etwn52
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Hadithi nzuri...mtungaji anajitahidi.
 
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
487
Likes
184
Points
60
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
487 184 60
Hadithi nzuri...mtungaji anajitahidi.

Jamani issue zingine si za kupuulia, waswahili hakukosea kusema kua lisemwalo lipo na kama halipo linakuja! kwanini hbr za udini sisikike UDOM tu kwenye taasisi za elimu ya juu?
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
Aisse!! Ndio maana Gadafi alipigwa na Nato moja ya vi2 vilivyomsababishia ni sera yake ya kutaka kusambaza uislam Duniani ndio maana nchi nyingi za afrika amejenga misikiti ikiwemo Tanzania, Uganda etc...So kama Tanzania nayo...............Bac ipo cku................
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
Its true wardens wote kuanzia block 6 mpaka 14 new employed last year ni wa dini moja(................) ila ni tone la maji ndani ya bahari acha woga!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
ipo siku watafungua msikiti pale halafu watatoa ban kwa dini nyingine kuabudu
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Kuna tetesi kuwa chuo kikuu cha dodoma kimeandaa mkakakti wa kuhakikisha waajiriwa wengi wanatoka kwenye dini moja kubwa hapa nchini ambayo hadi sasa watawala wake wengi wa juu ni waumini wa dini hiyo.

Baada ya taarifa hizi kuenea kwa kasi miongoni mwa watumishi wa chuo hicho na jamii ya watanzania, imebidi chuo kisitishe zoezi la kuwaandikia barua waajiriwa wapya waliofanya usaili miezi miwili iliyopita. Inaelezwa kwamba zoezi la kuwaajiri walimu wengi kutoka kwenye dini hiyo ni agizo maalumu kutoka ktk ofisi ya Rais lengo likiwa ni kuhakikisha kuwa chuo kinapata wataalamu wengi zaidi wa imani hiyo kama mkakati wa kuhakikisha wanakuwepo katika ngazi za maamuzi ndani ya chuo hicho.

Hata hivyo imebainika kuwa chuo hiki ndiyo kinachoongoza kwa kuwa na wahadhiri wasaidizi wengi wanaotumia majina yasiyo yao wakati wa kupata ajira. Wengi wa wahadhiri wanatumia vyeti ambavyo sio vyao. Si mnajua kilianzishwa kisiasa hivyo ilikuwa rahisi kwa watu kupata ajira kwa kutumia vyeti vya wengine.

Kwa sasa jamii ya chuo hiki wanasubiri kwa hamu uteuzi wa wahadhiri hao wapya wa chuo. Tusubiri tuone mwisho wake utakuwaje!
acha kueneza chuki na hizo tetesi zako mi npo pale na hakuna huo udin malecture weng wakristo,wanafunzi weng wakristo viongozi wa juu kama mkapa mkristo sasa huo udini ndugu unautoa wapi,achen kueneza hizo chuki nyie ndo wasom 2naowategemea kama wewe mwenye fikra pana unawaza ivo je wale watanzania wakawaida ambao hawajabahatika kusoma wakiskia wataleta matatizo..udom hakuna udin ila wewe ndo una udini
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
acha kueneza chuki na hizo tetesi zako mi npo pale na hakuna huo udin malecture weng wakristo,wanafunzi weng wakristo viongozi wa juu kama mkapa mkristo sasa huo udini ndugu unautoa wapi,achen kueneza hizo chuki nyie ndo wasom 2naowategemea kama wewe mwenye fikra pana unawaza ivo je wale watanzania wakawaida ambao hawajabahatika kusoma wakiskia wataleta matatizo..udom hakuna udin ila wewe ndo una udini
We upo pale kama kimvuli tu,Prof Kikula mwenyewe alikiri kuwepo huo udini na kulitupia lawama baraza la Maaskofu uje kuwa wewe.
Unajua sbbu za uchaguzi wa viongoz colege ya eductn kufanyika mara mbili na kula za mwanzo kuchomwa moto?
Kuwepo udom si kujua kila ki2 wewe Udini upo tena wa hali ya juu,
Nenda Informatics pale utakuta Wazenji na waislamu wengine wanafanya Discusion kwenye vyumba vyao vya ibada,ukiingia Mkristo Waitwa Kafiri
msituchokoze tuteme tunavyovijua kuhusu udini Udom. usipinge hoja kama haijui wewe?
Umewah kujiuliza Kwanini Dar post ya Mkuu wa mkoa wanakalia waislamu? Kuna siri nyuma yake.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,504
Likes
1,067
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,504 1,067 280
Naomba kuuliza jamani ni kweli kila block(bweni) hapo UDOMU kuna chumba special kwa kusalia waislam?Tujurishane.
 

Forum statistics

Threads 1,237,409
Members 475,533
Posts 29,287,535