UDAHILI 2019/2020

F

freyma

Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
8
Points
20
F

freyma

Member
Joined Jun 12, 2019
8 20
Habari zenu,naomba kujuzwa kwa yeyote anae jua kuhusu udahili wa ualimu kwa ngazi ya cheti kwa mwaka wa masomo 2019/2020,coz naona kimya na cjaona taarifa yoyote ihusuyo na udahili ualimu kwa mwaka huu.
 
F

freyma

Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
8
Points
20
F

freyma

Member
Joined Jun 12, 2019
8 20
Coz nacte hata wizara ya ualimu sijabahatika kuona udahili wa ualimu certificate utafanyika tarehe gani so naomba unifahamishe ##Tomentosa
 

Forum statistics

Threads 1,303,753
Members 501,127
Posts 31,491,584
Top