Uchukukuaji wa video kwenye matukio kama msiba

Uchukukuaji wa video kwenye matukio kama msiba

suleym

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Posts
1,961
Reaction score
1,211
Wakuu,

Nimekuwa nikijiuliza kwa nini binadamu tumekuwa na tabia ya kuchukua video kwenye msiba ni kwa lengo gani hasa (kumbuka hapa sizungumzii kwa ajili ya vyombo vya habari).

Unakuta kwenye msiba mtu yuko busy na kamera yake akichukua matukio ya msiba. Hivi baada ya kuchukua matukio haya kuna siku mtu unaweza kabisa ukakaa sebuleni kwako ukaanza kutazama video uliyoichukua/chukuliwa kwenye msiba.

Let say wa mzazi au ndugu yako wa karibu Kama ambavyo unaweza tazama video ya harusi au sherehe zozote zile. Kama sivyo kwa nini basi watu wachukue video msiba?
 
Kwa kweli hata mimi huwa najiuliza, unaweza kweli siku moja baada ya msiba ukakaa na kuangalia hiyo video? Ili iweje? Mimi nimeshatoa angalizo, siku yangu ikifika MARUFUKU kuchukua video!
 
Upumbavu wa mzungu fasheni kwa mwafrika!!
video za harusi watu hawana muda kutizama sembuse za msiba
 
Upopoma upo wa aina nyingi kuna huo na ule wa kupiga picha maiti,hasa zilizopata ajari.

Sjui huwa ni kumbukumbu.kwamba jamaa siku anafariki alikaa pozi flani!!!!!!!sjui.
 
Upumbavu wa mzungu fasheni kwa mwafrika!!
video za harusi watu hawana muda kutizama sembuse za msiba

Yaani huwa nashangaa sana mtu yuko busy na kamera yake. Mie video yangu ya harusi sijawahi itazama.
 
Upopoma upo wa aina nyingi kuna huo na ule wa kupiga picha maiti,hasa zilizopata ajari.

Sjui huwa ni kumbukumbu.kwamba jamaa siku anafariki alikaa pozi flani!!!!!!!sjui.

Ni kuwakosea adabu tu marehem.
 
Ni kuwakosea adabu tu marehem.

Sjui sheria ya faragha inasema nini juu ya watu wanaopiga picha mtu akiwa kwenye hali ya kutojitambua kama maiti.

Nadhani inahitaji marekebisho kidogo.ni udharirishaji uliotukuka.mfano unaweza kuta mtu kasagika mpaka kapoteza muonekano,watu wako busy na matecno.sjui za nini hizo picha!!!!,
 
Huwa sioni Mantiki yoyote, hii kitu pia nimeshuhudia sasa hivi wanachukua video za Msiba.
 
msiba wa mzee walichukua video na picha na sijawahi ziangalia mwaka wa tatu huu
 
Kumbukumbu

Mke wangu alifariki kwa ajali ikachukuliwa video ambayo mpaka leo familia haijawahi tazama. Tatizo ni kamati za mazishi na wafanyabiashara ya kupiga picha wanaotafuta pesà katika misiba
 
Kwa kweli hata mimi huwa najiuliza, unaweza kweli siku moja baada ya msiba ukakaa na kuangalia hiyo video? Ili iweje? Mimi nimeshatoa angalizo, siku yangu ikifika MARUFUKU kuchukua video!

mkuu utawafanya nini wakikuchukua video siku ya mazishi yako?!
 
Back
Top Bottom