::::: Uchambuzi wa Nexus 4 :::::

::::: Uchambuzi wa Nexus 4 :::::

ManiTek TV

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Posts
410
Reaction score
159
Uzuri wa Simu hii
+ Bei ni rahisi mno
+ Ina vipimo (specs) vya hali ya juu
+ Imetoka na Toleo jipya na Android - Jelly Bean 4.2
+ Ina chaja isiyo na waya (wireless charging)
+ Ina skrini yenye rizolushani karibu sawa na iPhone 5 (320ppi)


Upungufu wa Nexus 4
- Haipatikani kirahisi (out of stock)
- Haina 4G LTE

Kama lilivyo jina, Nexus 4 simu ya nne katika familia ya Nexus, ni moja kati ya simu inayotolewa na Google kwa ushirikiano na kampuni mbali mbali. Wakati Nexus tatu za mwanzo Google Walishirikia na High Technology Computers (HTC) na Samsung, Nexus 4 imetolewa kwa ushirikiano baina ya Google na Life is Good (LG).

Nexus 4 ni simu ambayo imewashangaza wengi, haikuwashangaza kwa uzuri au ubaya bali kwa bei. 16GB inauzwa £239 (TSh. 609,524) na 32GB (Tsh. 711,536), hii ni zaidi ya nusu ya simu kama vile Samsung SIII na iPhone 5, wakati Nexus 4 ina hadhi uwezo unaofanana kwa kiasi kikubwa na simu hizo, Swali kubwa ambalo wengi wanajiuliza kwa nini simu hii inauzwa bei rahisi mno?

Endelea kusoma uchambuzi wa simu hii hapa
:Gajetek - Gajet na Teknolojia: ::::: Uchambuzi wa Nexus 4 :::::

​



​
 
duu hongera zao google maana sasa hivi watakuja na pc zao..
 
ila always mimi hii simu siikubali na sishauri kibongo bongo uinunue maana ina build quality ndogo na google wenyewe wanaiuza na ma bumper ya kuprotect.

Inatumia glass kama za iphone kwa nyuma ambazo ni rahisi kuvunjika incase umeikalia au imegandamizwa na kitu kizito.

Pia huo urahisi wa hela ni maeneo machache tu ambayo inapatikana kwa bei hio na maeneo yenywewe ukienda utaambiwa out of stock (mfano google playstore). Maeneo mengine unakutwa inauzwa bei sawa na hizo iphone 5 na galaxy s3.

Hua sku zote google akitoa simu anawafundisha oems namna ya ku utilise software mpya atakayotoa. Ninaposema oems namanisha kampuni kama samsung, lg, htc, sony, huawei na zte ambao wanatengeneza simu za android.

Nexus 4 imetoka ili kuwaonyesha jinsi jelly bean inavoweza kutumika. Na si kusuply kwa watu kama watu wanavyodhani.

Mkuu then badilisha themes ya blog hio haijakaa kitech jaribu kuvisit website kama theverge, engadget, pocketnow, gsmarena, thenextweb na slashgear uone zinavyotakiwa kukaa.
 
ila always mimi hii simu siikubali na sishauri kibongo bongo uinunue maana ina build quality ndogo na google wenyewe wanaiuza na ma bumper ya kuprotect.

Inatumia glass kama za iphone kwa nyuma ambazo ni rahisi kuvunjika incase umeikalia au imegandamizwa na kitu kizito.

Pia huo urahisi wa hela ni maeneo machache tu ambayo inapatikana kwa bei hio na maeneo yenywewe ukienda utaambiwa out of stock (mfano google playstore). Maeneo mengine unakutwa inauzwa bei sawa na hizo iphone 5 na galaxy s3.

Hua sku zote google akitoa simu anawafundisha oems namna ya ku utilise software mpya atakayotoa. Ninaposema oems namanisha kampuni kama samsung, lg, htc, sony, huawei na zte ambao wanatengeneza simu za android.

Nexus 4 imetoka ili kuwaonyesha jinsi jelly bean inavoweza kutumika. Na si kusuply kwa watu kama watu wanavyodhani.

Mkuu then badilisha themes ya blog hio haijakaa kitech jaribu kuvisit website kama theverge, engadget, pocketnow, gsmarena, thenextweb na slashgear uone zinavyotakiwa kukaa.

Chief respect to ya
 
Back
Top Bottom