Uchaguzi marekani: Mwisho wa Trump waja

Uchaguzi marekani: Mwisho wa Trump waja

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Posts
525
Reaction score
184
Uchaguzi wa marekani umefikia patamu ambako yule mbaguzi, asio waheshimu watu Donald trump anakashfa ya kuwaingilia kimapenzi wanawake wawili kwa lazima. Hii huenda ikamuangusha Trump na ikawa ndo mwisho wake. Jahazi la donald trump linazama na huenda akapotea,kabisa kisiasa.
 
Mleta mada kakurupuka..
Hajui kuwa siasa fitna, na akumbuke kuwa Democratic ndo wako madarakani now hvyo wanatumia kila njia kumchafua mwenzao.
Eg. CCM vs UKAWA
Acha kulinganisha siasa za USA na Tanzania, USA mtu hawezi kuongea kitu bila evidence, mimi ni mshabiki wa Trump ila kwa matendo ya nyuma aliyoyafanya naamini wamarekani hawatokubali kuwa rais wao. Wenzetu wanajali taifa lao kuliko vyama vyao. Na ndo mana huwezi wa hutokuja kuona sare za vyama zimevaliwa na wagombea wa urais au raia kwenye mikutano yao, sanasana utaona wamebeba bendera ya taifa lao.
 
Hujui siasa za marekani!
Mkuu hujui siasa, siasa ya marekani si kama Tanzania.marekani kitu kidogo kinakutoa madarakani. Marekani ni nchi ya wasomi kwa hiyo ili uwe raisi lazima uwe smart usiwe na kashfa yeyote.Trump anadhani kuwa clinton kashfa yake ya e mail itamuondoa madarakani ambacho ni kitu kidogo mno kisiasa. Huu ndo mwisho wa trump, raisi gani mzinzi anaweza kuheshimiwa kupewa nchi kuwaongoza wananchi wastaarabu
 
Huyo mama CLINTON na unafiki wake ikulu ataisikia kwenye bomba muda aliokaa pale kama first lady unamtosha kabisa TRUMP ndio rais anayebisha aweke akiba ya maneno
 
Huyo mama CLINTON na unafiki wake ikulu ataisikia kwenye bomba muda aliokaa pale kama first lady unamtosha kabisa TRUMP ndio rais anayebisha aweke akiba ya maneno
Kwahiyo unaona mzinzi mwenzako kuingia ikulu ni sawa.haya bhana mzinzi mwenzako ataingia ikulu
 
Yaani Trump akishapigwa November 8 atajuta kwanini aliingia kwenye ulingo wa siasa and specifically kinyang'anyiro cha Urais. Atakumbuka kauli kuwa siasa ni mchezo mchafu. Watu wanafukunyua hadi uliyoyafanya nursery na kuyaexpose. Yawe ya kweli au uwongo, ili dhamira yao ya kupata wanachotaka itimie.
Kama alishawishiwa na kundi la watu, hasira zinaweza zikaishia kwao.
 
Wewe umemuona mzinzi kumbuka Monica Lewinsnky walifanya nini na Bill halafu huyu mama alivyo mnafiki unakumbuka maneno yake?
 
Uchaguzi wa marekani umefikia patamu ambako yule mbaguzi, asio waheshimu watu Donald trump anakashfa ya kuwaingilia kimapenzi wanawake wawili kwa lazima. Hii huenda ikamuangusha Trump na ikawa ndo mwisho wake. Jahazi la donald trump linazama na huenda akapotea,kabisa kisiasa.
Kura za maoni zinaonyesha Leo Clinton anaongoza kwa 45% zidi ya 38 % ya Trump na waliobaki ni undecided voters hivyo Clinton ana kazi moja tu kushawishi polls zake zisipungue huku akiongeza 6 percentage ili afikie 50+ na kuwa rais wa marekani, kama umesikiliza speech ya jana ya Obama kamuongezea nguvu sana Clinton.

Lakini labda tuendelee kusubiri kuona hii kashifa ya Trump itapokelewa vipi na wamarekani na wataamua vipi lakini muamuzi wa mwisho ni Debate yao ya mwisho kabisa amabyo itakuwa na mwongozaji huru..
 
Mkuu hujui siasa, siasa ya marekani si kama Tanzania.marekani kitu kidogo kinakutoa madarakani. Marekani ni nchi ya wasomi kwa hiyo ili uwe raisi lazima uwe smart usiwe na kashfa yeyote.Trump anadhani kuwa clinton kashfa yake ya e mail itamuondoa madarakani ambacho ni kitu kidogo mno kisiasa. Huu ndo mwisho wa trump, raisi gani mzinzi anaweza kuheshimiwa kupewa nchi kuwaongoza wananchi wastaarabu
Clinton nae alikua nani kama trump ni rais gani mzinzi
 
Huyo mama mkuu ni mnafiki sana na alishasema Iran Russia wanafaa kupigwa sasa akiwa Rais itakuwaje mwingine ni Condoleeza Rice huyu naye ni wale wale tu akili za kuwaza vita tu
 
Huyo mama mkuu ni mnafiki sana na alishasema Iran Russia wanafaa kupigwa sasa akiwa Rais itakuwaje mwingine ni Condoleeza Rice huyu naye ni wale wale tu akili za kuwaza vita tu
vita ndo zimewafikisha hapo walipo...na ndo zitakazowarudisha walipotoka
 
Mkuu hujui siasa, siasa ya marekani si kama Tanzania.marekani kitu kidogo kinakutoa madarakani. Marekani ni nchi ya wasomi kwa hiyo ili uwe raisi lazima uwe smart usiwe na kashfa yeyote.Trump anadhani kuwa clinton kashfa yake ya e mail itamuondoa madarakani ambacho ni kitu kidogo mno kisiasa. Huu ndo mwisho wa trump, raisi gani mzinzi anaweza kuheshimiwa kupewa nchi kuwaongoza wananchi wastaarabu
Hakumbuki Clinton alivyopata shida na ile issue ya Monica, pia kuna moja ya hotuba ya mdingi wa taifa kuhusu yule waziri mzinzi wa UK. Ulaya + USA kiongozi kua mzinzi ni issue nzito inayoweza kuku disqualify kua kiongozi wao.
 
sitaamini trump kushindwa uchaguzi kwa sababu ya kuwadhalilisha wanawake.....
 
Uchaguzi wa marekani umefikia patamu ambako yule mbaguzi, asio waheshimu watu Donald trump anakashfa ya kuwaingilia kimapenzi wanawake wawili kwa lazima. Hii huenda ikamuangusha Trump na ikawa ndo mwisho wake. Jahazi la donald trump linazama na huenda akapotea,kabisa kisiasa.

Utaficha wapi uso wako akiwa Rais wa Marekani.
 
Back
Top Bottom