uchaguzi 2020 jimbo la same magharibi


George M Gasper

George M Gasper

New Member
Joined
May 11, 2019
Messages
1
Points
45
George M Gasper

George M Gasper

New Member
Joined May 11, 2019
1 45
Nizamu ya vijana kuchukua fomu na kujitosa kuwania nafasi mbalimbali ikiwamo ubunge udiwani na hata serikali za mitaa lengo nikuiendeleza Same yetu na kuiweka katika viwango vya kuvutia wawekezaji katika sekta mbalimbali kama Elimu, Afya na hata maliasili katika vivutio mbalimbali kama mbuga ya mkomazi na misitu mbalimbali mfano shengena. Hivyo basi mm kama kijana nimeamua nitachukua fomu na kuwania kiti cha ubunge naomba sapoti kwenu vijana wenzangu muda ukifika tuwe pamoja tushikane mkono tuvuke pamoja.
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
31,192
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
31,192 2,000
Kila La Kheri Kijana Mwenzangu
 

Forum statistics

Threads 1,295,671
Members 498,336
Posts 31,219,153
Top