KERO Uchafu umekithiri hospitali ya Sekou Toure

KERO Uchafu umekithiri hospitali ya Sekou Toure

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

fimboyaukwaju

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2020
Posts
6,691
Reaction score
9,295
Ni aibu jinsi hii hospitali ilivyo chafu,vyoo hapo pembeni ya mortuary ni vichafu, vibovu, vimevunjika, kuta chafu sana.

Haya hapo mbele ya mortuary umerundikwa uchafu, chupa, sindano zilizotumika, uchafu wa kila nama upo hapo na hakuna juhudi zozote za kusafisha.

Sasa inakuwaje hospitali ndio panakuwa pachafu hivyo? Natumai wahusika wakiona bandiko hilo watafanya usafi, ni aibu na ni hatari kwa afya wagonjwa, wafanyakazi wa hospitali na watu wengine
 
Mbona nimekuwepo hapo Jana sijaona huo uchafu? Acheni husda
Umeenda mortuary wewe,hivi umetazama hapo mbele ya mortuary marundo ya uchafu yamejazana hapo? Aisee we nyamaza ni wazi hujafika hapo mortuary
 
Ni aibu jinsi hii hospitali ilivyo chafu,vyoo hapo pembeni ya mortuary ni vichafu,vibovu,vimevunjika,kuta chafu sana.

Haya hapo mbele ya mortuary umerundikwa uchafu,chupa,sindano zilizotumika,uchafu wa kila nama upo hapo na hakuna juhudi zozote za kusafisha.

Sasa inakuwaje hospitali ndio panakuwa pachafu hivyo? Natumai wahusika wakiona bandiko hilo watafanya usafi,ni aibu na ni hatari kwa afya wagonjwa,wafanyakazi wa hospitali na watu wengine
Mmmh nilikuwepo hapo jana hamna huo uchafu mnaousema kabisaaaaa,wanapiga kazi vizuri saana Acheni maneno ya uwongo
 
Uyu anaongea seketure ipi kama nayoijua mimi awache uongo seketure nipasafi mno aiseeh apo mochwari kuna uchafu gani mpk wa kuandika ayo yote ebu njo na picha basi tuone .....ifike pahala watanzania tuwe na utu kwa wenzetu. Seketure wanajitaidi mno kwa usafi aiseeh uyu ana chuki binafsi.
 
Mmmh nilikuwepo hapo jana hamna huo uchafu mnaousema kabisaaaaa,wanapiga kazi vizuri saana Acheni maneno ya uwongo
acha uongo huo uchafu unaoneka waziwazi,wewe umeingia hivyo vyoo vya hapo pembani ya mortuary? Uongo wa nini? badala ya kushiriki kusaidia kuondoa uchafu unalea uzembe!
 
Ni aibu jinsi hii hospitali ilivyo chafu,vyoo hapo pembeni ya mortuary ni vichafu, vibovu, vimevunjika, kuta chafu sana.

Haya hapo mbele ya mortuary umerundikwa uchafu, chupa, sindano zilizotumika, uchafu wa kila nama upo hapo na hakuna juhudi zozote za kusafisha.

Sasa inakuwaje hospitali ndio panakuwa pachafu hivyo? Natumai wahusika wakiona bandiko hilo watafanya usafi, ni aibu na ni hatari kwa afya wagonjwa, wafanyakazi wa hospitali na watu wengine
Tulia.Eleza hiyo "Sokotore" ni nini,Iko wapi,ulifikaje,ikawaje na mahalafu mengineyo uyaeleze.
 
swala la kutokujua location ilipo, au kuwa na ndugu hapo,rafiki au issue inayopelekea uwepo katika eneo ilo ni jambo la kumshukuru Mungu sana..Amen
 
Ni aibu jinsi hii hospitali ilivyo chafu,vyoo hapo pembeni ya mortuary ni vichafu, vibovu, vimevunjika, kuta chafu sana.

Haya hapo mbele ya mortuary umerundikwa uchafu, chupa, sindano zilizotumika, uchafu wa kila nama upo hapo na hakuna juhudi zozote za kusafisha.

Sasa inakuwaje hospitali ndio panakuwa pachafu hivyo? Natumai wahusika wakiona bandiko hilo watafanya usafi, ni aibu na ni hatari kwa afya wagonjwa, wafanyakazi wa hospitali na watu wengine
Kiukweli watu mnajua kuchafuana sana kwann tanzania mnapenda hizi tabia sijui tutaachalin mimi niko hapo kimatibabu tangu tarehe 13 mbona sijauona jaman nyinyi ndio mnakwamisha nchi kwa majungu yenu bwana mnakuaje
 
Kiukweli watu mnajua kuchafuana sana kwann tanzania mnapenda hizi tabia sijui tutaachalin mimi niko hapo kimatibabu tangu tarehe 13 mbona sijauona jaman nyinyi ndio mnakwamisha nchi kwa majungu yenu bwana mnakuaje
mtu anajiita fimbo ya ukwaju ...jina lina scream bitterness
 
Kiukweli watu mnajua kuchafuana sana kwann tanzania mnapenda hizi tabia sijui tutaachalin mimi niko hapo kimatibabu tangu tarehe 13 mbona sijauona jaman nyinyi ndio mnakwamisha nchi kwa majungu yenu bwana mnakuaje
Nenda hapo chumba cha kuhifadhia maiti tizama hapo mbele yake pembeni na chumba cha oksijen uniambie hilo rundo la taka ni nini
 
Uyu anaongea seketure ipi kama nayoijua mimi awache uongo seketure nipasafi mno aiseeh apo mochwari kuna uchafu gani mpk wa kuandika ayo yote ebu njo na picha basi tuone .....ifike pahala watanzania tuwe na utu kwa wenzetu. Seketure wanajitaidi mno kwa usafi aiseeh uyu ana chuki binafsi.
Ilikuwa nishangae ! Mimi nimetibiwa hospitali ya Sekou toure miaka kama 23 iliyopita lakini ni katika hospitali nazokumbuka kuwa nilipata huduma bora na zenye viwango vinavyoridhisha ikiwa pamoja na jinsi mgonjwa anavyohudumiwa kwa upole ,adabu na heshima!.
Sasa nikajiuliza nini kimeipata sekoutoure hospital kuwa chafu wakati imejaa wafanyakazi wanaojali taaluma , maadili yao ya kazi au wale wa zamani walivyoondoka wakaja wengine wazembe?!
Lakini kwa comments nilizoziona namegundua tu kuwa mleta mada ana chuki binafsi na viongozi wa hospitali ya sekoutoure!
 
Tulia.Eleza hiyo "Sokotore" ni nini,Iko wapi,ulifikaje,ikawaje na mahalafu mengineyo uyaeleze.
Sokoutoure ni hospitali ya Rufaa ya mkoa wa Mwanza ambayo asili ya jina hili ni jina la rais wa kwanza wa jamhuri ya Guinea Ahmed Sokou toure aliyezaliwa mwaka 1922 akawa rais wa kwanza wa Guinea kuanzia mwaka 1958 hadi mwaka 1984 alipofariki Dunia akiwa hospitali nchini Marekani.
 
Sokoutoure ni hospitali ya Rufaa ya mkoa wa Mwanza ambayo asili ya jina hili ni jina la rais wa kwanza wa jamhuri ya Guinea Ahmed Sokou toure aliyezaliwa mwaka 1922 akawa rais wa kwanza wa Guinea kuanzia mwaka 1958 hadi mwaka 1984 alipofariki Dunia akiwa hospitali nchini Marekani.
Ok.Sasa msaidie kueleza nini kilijiri hapo "Sekotore"!
 
Ni aibu jinsi hii hospitali ilivyo chafu,vyoo hapo pembeni ya mortuary ni vichafu, vibovu, vimevunjika, kuta chafu sana.

Haya hapo mbele ya mortuary umerundikwa uchafu, chupa, sindano zilizotumika, uchafu wa kila nama upo hapo na hakuna juhudi zozote za kusafisha.

Sasa inakuwaje hospitali ndio panakuwa pachafu hivyo? Natumai wahusika wakiona bandiko hilo watafanya usafi, ni aibu na ni hatari kwa afya wagonjwa, wafanyakazi wa hospitali na watu wengine
Ok Tutalifanyia kazi .
 
Ungepiga picha kabisa ukarusha humu ingefaa sana.

Umeona watu walivyoibuka kutetea ugali wao? Picha/video ilikuwa muarobaini,wangepita kama wanaanga maiti.
 
Back
Top Bottom