Uchafu...uchafu wa big brother africa (bba)

Uchafu...uchafu wa big brother africa (bba)

Mkuu wenye akili hatuangalii huo upuuzi kuna chanel nyingi unaweza kuangalia mambo yanayo jenga, na hujalazimishwa kuangalio hio kitu, au unafanya sitaki nataka unachungulia af unashindwa kuhamisha

Uko sahihi kabisa.
Hivi kuna anayelazimishwa kuangalia MNET? Mbona DSTV wanazo channel kibao sana za mambo mbalimbali? Kuna channel za michezo, historia, wanyama, teknolojia n.k. Mleta hoja ni bora ukaachana na kuangalia channel hiyo kama hutaki kuona watu wakiwa kama walivyozaliwa ama kama wanaelekea 'kupandana'. Sitisha na usomaji wa magazeti ya udaku pia, utakuwa umejiepusha na mengi.
 
Binafsi sioni umuhimu wa kuwepo BBA, Shindano lililojizolea umaarufu mkubwa barani Afrika na Duniani kwa ujumla...
Unasema huoni umuhimu, wakati huo huo unasema shindano limejizolea umaarufu duniani!
 
Mungu alipoumba binadamu alimpa utashi kutenda dhambi au kutii amri zake kumi lakini akamweleza kuwa kuna mwisho wa dunia na kiama ambapo kila mwanadamu atahukumiwa kulingana na matendo yake hapa duniani.Fanya ulifanyalo kumbuka siku ya hukumu utakuwa
kundi lipi.
 
Kiongozi wakati concern yako iko sahihi juu ya utamaduni wa mwafrika kupotoshwa ni makosa kama umeruhusu wanao kuangalia channel 198 maana its not meant for under age.

Wakionyesha kwenye local channels mara nyingi picha zinakuwa zimehaririwa.

This is what they call free market, sell anything so long as the demand is there! Tumlaum nani??
kwanza jilaumu wewe mwenye mawazo potofu kisha mkemee shetani wako na rudi kwa bwana Mungu wako,na kumbuka hakika uyatizamayo ni chukizo mbele za bwana Mungu wako,na wala usidhani dhambi ni kutenda tu bali hata kuyatizama asiyoyaridhia Mungu ni dhambi kubwa.kama unatetea hiyo uliyoiita free market mbona hujiuzi sasa. Acha kushabikia ushetani.
 
Nynaya yangu mwenye umri wa 101 years aliwahi kuniambia kabla ya World War i watu wengi tu walikuwa wakienda uchi kabisa au nusu uchi.
Nguo kama tuzijuavyo leo hazina mika hata 150 tangu tuanze kuzivaa.

Hii aibu ya mtu kwenda uchi ni matokeo ya kuchamnganya mambo.

Wazungu waliotuletea na kutufundisha kuvaa nguo wao ndo kwanza wanatembea uchi.

Ngoma nyingi za utamaduni Tanzania zinaelezea zaidi ngono,kigoli chuma, kijana mzuri wa kuvutia mademu wote na jinsi ya kufanya tendo la ngono.

Kushindwa kuona kuona utamaduni wa Mtanzania katika sura yake halisi kunatokana na kutafsiri utamaduni wa Mtanzania kwa kutumia kigezo cha imani ya dini za kuja( Dini zilizoletwa na wageni)

Wazungu wakikumbatiana na kusakana Zero Distance poa.

WaTZ tukikata viuno vya kufa mtu matusi, tukivaa vibwaya matusi, tukionyesha makalio yetu matusi.

Jmabo lolote lile linaweza kuwa Tusi inategemea tu linasemwaje.

Neno Kunduchi, Makunduchi kama jina la mji si tusi. Lakini likitumiwa katika sentensi fulani ni tusi

Hebu ondoa hilo kunduchi lako!

Watu siku hizi wakienda pwani kazi kutembea makunduchi hata aibu hawana!


Ushauri.
Ukiona mambo yanakwenda kinyume na imani yako mpya ambayo babu wa babu wa babu yako haijui badili channel. TV yako ina Channel 1 tu??
aiseeee hahaaa
 
Back
Top Bottom