Ab-Titchaz JF-Expert Member Joined Jan 30, 2008 Posts 14,630 Reaction score 4,267 Dec 30, 2011 #1 Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
PingPong JF-Expert Member Joined Dec 21, 2008 Posts 926 Reaction score 160 Dec 31, 2011 #2 aisee hii kweli ni hatari kuliko maelezo.....wao wanasema " ni maisha yetu"....duhh....Mungu tusaidie ulimwengu huu unakwenda wapi jamani....yaani kijana mwenye nguvu namna ile amelegeaaaaa...anaweka na manjonjo huku akidengua...hizi ni laana.
aisee hii kweli ni hatari kuliko maelezo.....wao wanasema " ni maisha yetu"....duhh....Mungu tusaidie ulimwengu huu unakwenda wapi jamani....yaani kijana mwenye nguvu namna ile amelegeaaaaa...anaweka na manjonjo huku akidengua...hizi ni laana.
Mwali JF-Expert Member Joined Nov 9, 2011 Posts 7,012 Reaction score 5,613 Dec 31, 2011 #3 Aisee wana nguvu sana... na stigma yote hii wenyewe wanaishi ushoga wao mchana kweupe?
Daffi Jr JF-Expert Member Joined Jun 25, 2011 Posts 3,824 Reaction score 909 Jan 1, 2012 #5 Kwa raha zao,aiseeee,mola awasaidie