Ubunifu wakati wa kusimamia mitihani


Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Ha ha ha ha ha
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 4 135
Mitihani mingi Masaa matatu au zaidi....Je, Mbupu zake zitasalimika kweli anavyoukalia huo ubao kwa style hiyo?
 
gody

gody

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,222
Likes
60
Points
145
gody

gody

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,222 60 145
Bujibuji na Kongosho
nisaidiedi hili jukwaa la jf photo nimelisusa kabisa sioni picha kabisa naona plain tu as if hujapost kitu! Nazungumzia kwa mimi ninayetumia simu wakati nikiwa sipo na pc/lptp
au nawenzangu ni hivyo au mimi tu?
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Ngoja nikuitie Younger Master, huwa anajua haya mambo

Yaani mie ikifika mida hii, nabakiza akili ya kahawa tu

Bujibuji na Kongosho
nisaidiedi hili jukwaa la jf photo nimelisusa kabisa sioni picha kabisa naona plain tu as if hujapost kitu! Nazungumzia kwa mimi ninayetumia simu wakati nikiwa sipo na pc/lptp
au nawenzangu ni hivyo au mimi tu?
 
Last edited by a moderator:
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,110
Likes
880
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,110 880 280
Anatafuta ajali ya makusudi
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Ila mbona naona kama wanaongea tuuu..ngoma akidondoka toka huko juu
 

Forum statistics

Threads 1,273,319
Members 490,351
Posts 30,477,938