Malata Junior
JF-Expert Member
- Nov 29, 2011
- 3,108
- 2,553
Huyu namuana zaidi Facebook field haonekani kabisa hapo amaonekana ni kichwa kilichosheheni madini.kuna Malisa Godlisten
Huyu namuana zaidi Facebook field haonekani kabisa hapo amaonekana ni kichwa kilichosheheni madini.kuna Malisa Godlisten
Kamanda Komu ni mwanamageuzi halisi,angekuwa ana bei kama Lamwai,Ngawaiya,Salakana,Mrema Zitto n.k angeshahamia CCM au kuwa mamluki au kujiunga na chama cha wasaliti.Lucy amechoka kuteuliwa? Kamanda Komu naye kahangaika na mambo ya siasa. Nakumbuka enzi hizo wakiwa na Joseph Selasini kule NCCR wakiwa wanazi wa Mrema.
Huyu Morris Makoi ni kaka yako mkuu Bosco Makoi?Tunamtakia kila la kheri MOris Makoi Ikiwa chama chake kitampitisha ila ana kazi ngumu na UKAWA huku nje.
Nimeona kama unampigia promo nikahisi undugunization!Kwa nini umeuliza mkuu Malata Junior