Ubunge Moshi Vijijini, jimbo laanza kunyemelewa

Ubunge Moshi Vijijini, jimbo laanza kunyemelewa

gilbert14

Senior Member
Joined
Oct 17, 2014
Posts
117
Reaction score
17
Harakati ndani ya chama cha mapinduzi CCM kumpendekeza mbunge mtarajiwa wa Serekali ya awamu ya tano kiukweli hali si nzuri kwa pande zote mbili ndani ya chama, huku wagonbea wakizidi kumiminika wapo akina Hancy Mmasy.

Sasa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Moshi bw Moris Makoy anaonekana nae kulinyemelea jimbo.
 
Ccm bado sana mbege kanga. Vitengee aaaahhhhh 😛
 
Harakati ndani ya chama cha mapinduzi ccm kumpendekeza mbunge mtarajiwa wa serekali ya awamu ya tano kiukwel hali si nzuri kwa pande zote mbili ndani ya chama huku wagonbea wakizidi kumiminika wapo akina hancy mmasy sasa mkurugenzi wa halmashauri ya moshi bw moris makoy anaonekana nae kulinyemelea jimbo

Mwenyekiti wa Halmashauri na Mkurugenzi ni vyeo tofauti. Mwenyekiti anatokana na madiwani wa kuchaguliwa wakati mkurugenzi ni mwajiriwa wa ofisi ya waziri mkuu
 
:juggle: Moshi vijijini ni Ukawa Hamjasoma nyakati? au kwa kuwa mnapima joto kwa mbali:juggle:
 
Moris Makoy siyo Mkurugenzi wa Wilaya ya Moshi, bali ni Diwani wa Kata ya Okaoni, na pia ni Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Moshi.
 
Makamanda wawili wa CHADEMA Lucy Owenya na Anthony Komu ndiyo wanapigiwa upatu kulinyakua jimbo la Moshi Vijijini.Yeyote atakayeteuliwa na UKAWA atashinda.
 
Lugha ya wenyewe ni ngumu kaka
Na hii ya kwetu vipi hapa!
quote_icon.png
By Chademakwanza
Nakuja Moshi week ijaro kwajili ya Shuguli za Chama
 
Hansi mmasi wa Malanja anaonekana kTika nafasi nzuri zaidi kwa upande wa ccm huku Chadema ikiwa na uhakika wa Jimbo kwa nguvu ya Umoja wa Ukawa.
 
Hansi mmasi wa Malanja anaonekana kTika nafasi nzuri zaidi kwa upande wa ccm huku Chadema ikiwa na uhakika wa Jimbo kwa nguvu ya Umoja wa Ukawa.

Ccm haina hali nzuri kwenye jimbo lolote Tanzania hii ndio maana wameomba msaada kwa fisi
 
Makamanda wawili wa CHADEMA Lucy Owenya na Anthony Komu ndiyo wanapigiwa upatu kulinyakua jimbo la Moshi Vijijini.Yeyote atakayeteuliwa na UKAWA atashinda.
Lucy amechoka kuteuliwa? Kamanda Komu naye kahangaika na mambo ya siasa. Nakumbuka enzi hizo wakiwa na Joseph Selasini kule NCCR wakiwa wanazi wa Mrema.
 
Back
Top Bottom