Ubingwa leo lazima


Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Jamani mliopo TZ tuleteeni matokeo ya ligi kuu bara
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Yanga wamekuwa Bingwa leo kimizengwe,kuna mchezaji mmoja wa Prison ambaye alitakiwa atolewe,kwa bahati mbaya kibendera akaonyesha mchezaji mwingine tena ambaye alikuwa tegemeo la Prison.Kwa ufupi Yanga Bingwa,lakini kuna rufaa ya simba ambayo wamepeleka FIFA.Hilo ndo soka la bongo.
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Yanga wamekuwa Bingwa leo kimizengwe,kuna mchezaji mmoja wa Prison ambaye alitakiwa atolewe,kwa bahati mbaya kibendera akaonyesha mchezaji mwingine tena ambaye alikuwa tegemeo la Prison.Kwa ufupi Yanga Bingwa,lakini kuna rufaa ya simba ambayo wamepeleka FIFA.Hilo ndo soka la bongo.
malila
Asante sana, huwa wanachelewa sana kuweka habari za michezo kwenye mtandao.
 
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,027
Likes
2
Points
135
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,027 2 135
Hiyo rufaa ya Simba inatarajiwa kuwa na impact gani?
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Kuna gazeti nimesoma,Hassanol yule wa simba anasema wameandika barua FIFA wakidai zile point zao walizopokonywa kwa kumchezesha mchezaji mwenye adhabu, ktk barua hiyo wanaomba bingwa asitangazwe mpaka rufaa yao itakaposikilizwa huko majuu,pia wameandaa na malipo ya dola 10,000.Sijui tofauti ya points kati yao na watoto wa Jangwani ni kiasi gani.Ukipata nafasi soma nipashe la jana lina habari ya rufaa hiyo na ukijaliwa soma sunday Observer utapata kila kitu pale
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Duu, kwa hiyo mida hii kona ya Twiga na Jangwani ni mwendo wa dundiko, vanga na mchiriku kwa kwenda mbele? Au watu wanakesha ndani ya Kaunda kama kawa, I see I really miss my bongo life!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
kama kawaida,dundiko,vanga,maji ya Ilala na chang`ombe,michips na mikuku,ili mradi kwa muda washabiki wanasahau shida na taabu zao
 

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,760