Ubaya wa kuchagua upande


KIBABU03

KIBABU03

Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
8
Likes
8
Points
5
KIBABU03

KIBABU03

Member
Joined Jun 13, 2016
8 8 5
By Kibabu03

Habari zenu wana JF.

Kitu ambacho nakiona kikiendelea miongoni mwa Watanzania wengi ni hili janga lakuchagua upande wakusapoti, mfno Chama tawala dhidi ya Vyama Pinzani.

Ukishachagua upande ni ngumu sana kuona mazuri ya upande ambao haujauchagua. mfno kama wew ni Mwana CHADEMA, ngumu sna kuona mazuri yanayofanywa na CCM, au kama Wew ni CCM ngumu sana kuona mazuri yanayofanywa na Wanaoisapoti CHADEMA, kama juhudi za Lissu, Nassari na wengine. Hii inatokana na ugonjwa huu mbaya wakuchagua upande na kuusapoti hata kwa mabaya yanayofanywa na upande unaosapoti.

ukiwa CCM kila analofanya Kiongoz wako wa CCM basi ni sahh na ni kama Malaika hakosei. vivyo hivyo ukiwa CHADEMA au chama kingine cha upinzan, basi wao muda wote wapo sahih na Utasapoti kila kitu.

huwa nafurah kuona mwana chama CCM, CHADEMA,ACT,UDP,CUF au vyama vingine anapokikosoa chama chake kinapofanya madudu. hawa watu ni wachache sana, wakati mwingine huitwa wasaliti. Pia huwa nafurah sana kuona Mwanachama wa CCM anasapot hoja ya Mwana CHADEMA yenye masirah kwa Taifa na Mwana CHADEMA akisapoti hoja ya mwanachama wa CCM yenye masirah kwa taifa. sisi ni wamoja na tunajenga Nyumba moja lakin muda wote tunagombaniana FITO.

Nchi kwanza vyama Baadae.

Jumamosi njema.

By Kibabu03
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,889
Likes
77,246
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,889 77,246 280
Umesikika
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,862
Likes
248
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,862 248 160
By Kibabu03

Habari zenu wana JF.

Kitu ambacho nakiona kikiendelea miongoni mwa Watanzania wengi ni hili janga lakuchagua upande wakusapoti, mfno Chama tawala dhidi ya Vyama Pinzani.

Ukishachagua upande ni ngumu sana kuona mazuri ya upande ambao haujauchagua. mfno kama wew ni Mwana CHADEMA, ngumu sna kuona mazuri yanayofanywa na CCM, au kama Wew ni CCM ngumu sana kuona mazuri yanayofanywa na Wanaoisapoti CHADEMA, kama juhudi za Lissu, Nassari na wengine. Hii inatokana na ugonjwa huu mbaya wakuchagua upande na kuusapoti hata kwa mabaya yanayofanywa na upande unaosapoti.

ukiwa CCM kila analofanya Kiongoz wako wa CCM basi ni sahh na ni kama Malaika hakosei. vivyo hivyo ukiwa CHADEMA au chama kingine cha upinzan, basi wao muda wote wapo sahih na Utasapoti kila kitu.

huwa nafurah kuona mwana chama CCM, CHADEMA,ACT,UDP,CUF au vyama vingine anapokikosoa chama chake kinapofanya madudu. hawa watu ni wachache sana, wakati mwingine huitwa wasaliti. Pia huwa nafurah sana kuona Mwanachama wa CCM anasapot hoja ya Mwana CHADEMA yenye masirah kwa Taifa na Mwana CHADEMA akisapoti hoja ya mwanachama wa CCM yenye masirah kwa taifa. sisi ni wamoja na tunajenga Nyumba moja lakin muda wote tunagombaniana FITO.

Nchi kwanza vyama Baadae.

Jumamosi njema.

By Kibabu03
Asante !


Jumamosi njema na kwako pia
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,726
Likes
5,053
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,726 5,053 280
Huyo anaesema maendeleo hayana chama ndio huyo hataki kuona upinzania unadhani nwengine wanatakiwa kufanyaje ili kuonyesha hisia zao!!!
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
16,562
Likes
23,819
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
16,562 23,819 280
Toka nizaliwe kwa sasa naanza kuona naishi kwenye Taifa la hovyo sana unamfukuza muhongo na simbachawene kwa kashfa za matumizi mabovu ya ofisi za umma unamteua mnyeti kuwa mkuu wa mkoa kisa waliotoa habar wanatoka upande upi ndo mana kuna kiongoz mkubwa wa Taufa hili alihitaji sana kuombewa alishayajua matatizo yake.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,861
Likes
31,733
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,861 31,733 280
Ni sahihi kabisa!
Kwa Mfano Mimi pamoja na kuwa nampinga Mh. Rais hili la kumteua DC aliedhibiti uharibifu wa Mazingira kwny Kingo za Mito kule Hai ulisababishwa na Mbowe kulima pembezoni Mwa Mto kuwa Mkuu wa Mkoa ni kitendo cha kupongezwa na wana Mazingira wote Duniani
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,885
Likes
21,632
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,885 21,632 280
Ni sahihi kabisa!
Kwa Mfano Mimi pamoja na kuwa nampinga Mh. Rais hili la kumteua DC aliedhibiti uharibifu wa Mazingira kwny Kingo za Mito kule Hai ulisababishwa na Mbowe kulima pembezoni Mwa Mto kuwa Mkuu wa Mkoa ni kitendo cha kupongezwa na wana Mazingira wote Duniani
Rubbish!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,705
Likes
4,127
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,705 4,127 280
Ubaguzi na upendeleo unakwenda kasi sana,na kundi flani linaishi litakavyo wakati lingine linanyanyasika,kuna walio juu ya sheria na walio chini ya sheria
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,622
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,622 280
Ni sahihi kabisa!
Kwa Mfano Mimi pamoja na kuwa nampinga Mh. Rais hili la kumteua DC aliedhibiti uharibifu wa Mazingira kwny Kingo za Mito kule Hai ulisababishwa na Mbowe kulima pembezoni Mwa Mto kuwa Mkuu wa Mkoa ni kitendo cha kupongezwa na wana Mazingira wote Duniani
Ukiwa mtu mzima utaelewa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,544
Members 481,767
Posts 29,775,672