Ubalozi wetu Marekani wahalalisha gongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubalozi wetu Marekani wahalalisha gongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, Feb 6, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    yale yaleee.... hiki sijui ni kituko au ni sintofahamu kwa maafisa wetu washington...
    Embassy of Tanzania
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aisee!!!!................... nimeona kiongozi.!!..................... kweli watz tuna kazi kubwa sana mbele yetu!!................
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,601
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    hii kitu mbona ni ya siku mingi sana, hawajaitoa tu??
    Vilaza kweli kweli hawa!!!

    ................manufacturing of teachers..........
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Afisa anaehusikia na hili ni nani pale?
     
Loading...