Ubakaji ndani ya bahari; Serikali imeshindwa kuvunja mabanda ya 'beach boys'?

Ubakaji ndani ya bahari; Serikali imeshindwa kuvunja mabanda ya 'beach boys'?

Leo nimebahatika kutalii Kawe Beach, pembeni yangu palikuwa na mabinti (wanafunzi ambao hawajaenda shule) wadogo umri 15-17. Walikuwa na simu zao

M1: Natamani ogelea
M2: Utaogelea mwenyewe shoga?
M1: kwani kuna nini?

M2: Mimi siwezi ogelea peke yangu, lazima niwe na mtu aniwekeeee
M1: Kwani lazima?
M2: Ndio ila, hao vijana huwa wanabaka
M1: Si unakimbia
M2: Khe, fulani aliogelea akaambukizwa UKIMWI na hao vijana....
M1: Mi sitakubali huo ujinga
M2: Watakulazimisha, mimi mwenyewe waliwahi nilazimisha nikakubali ila....
Hapa utapata magonjwa tu
M1: Mi lazima niogelee leo
M2: haya mi naenda nyumbani, ningekuwa na mshikaji wangu ningekuunga

Wanaagana mmoja anaenda kwa mabaharia
Mwingine anapandisha Kawe

Hivi Wazazi wameshindwa kweli dhibiti vitoto vyao?

Serikali imeshindwa vunja haya mabanda ya beach boys, walio hapo kwa kigezo cha uokozi wa watu?
Nilikuwa siamini mimi ni juzi nilijionea kwa macho yangu..kitoto cha miaka 15 kinatombeka vizuri tu ..tena vinachana hadi msamba na style yoyote ile kinajikunja kama tairi 😁😁.......
 
mtoto aliyelelewa akaleleka kuna vitu hawezi kuvifanya.

kuogelea bila wazazi.
kunywa pombe

hizi ni dalili za awali kabisa za malezi kufeli kwa mtoto,14yrs ni kipindi vitoto vinakuwa na kiranga kiranga sana.
 
Back
Top Bottom