HIMARS
JF-Expert Member
- Jan 23, 2012
- 73,313
- 103,535
Leo nimebahatika kutalii Kawe Beach, pembeni yangu palikuwa na mabinti (wanafunzi ambao hawajaenda shule) wadogo umri 15-17. Walikuwa na simu zao
M1: Natamani ogelea
M2: Utaogelea mwenyewe shoga?
M1: kwani kuna nini?
M2: Mimi siwezi ogelea peke yangu, lazima niwe na mtu aniwekeeee
M1: Kwani lazima?
M2: Ndio ila, hao vijana huwa wanabaka
M1: Si unakimbia
M2: Khe, fulani aliogelea akaambukizwa UKIMWI na hao vijana....
M1: Mi sitakubali huo ujinga
M2: Watakulazimisha, mimi mwenyewe waliwahi nilazimisha nikakubali ila....
Hapa utapata magonjwa tu
M1: Mi lazima niogelee leo
M2: haya mi naenda nyumbani, ningekuwa na mshikaji wangu ningekuunga
Wanaagana mmoja anaenda kwa mabaharia
Mwingine anapandisha Kawe
Hivi Wazazi wameshindwa kweli dhibiti vitoto vyao?
Serikali imeshindwa vunja haya mabanda ya beach boys, walio hapo kwa kigezo cha uokozi wa watu?
M1: Natamani ogelea
M2: Utaogelea mwenyewe shoga?
M1: kwani kuna nini?
M2: Mimi siwezi ogelea peke yangu, lazima niwe na mtu aniwekeeee
M1: Kwani lazima?
M2: Ndio ila, hao vijana huwa wanabaka
M1: Si unakimbia
M2: Khe, fulani aliogelea akaambukizwa UKIMWI na hao vijana....
M1: Mi sitakubali huo ujinga
M2: Watakulazimisha, mimi mwenyewe waliwahi nilazimisha nikakubali ila....
Hapa utapata magonjwa tu
M1: Mi lazima niogelee leo
M2: haya mi naenda nyumbani, ningekuwa na mshikaji wangu ningekuunga
Wanaagana mmoja anaenda kwa mabaharia
Mwingine anapandisha Kawe
Hivi Wazazi wameshindwa kweli dhibiti vitoto vyao?
Serikali imeshindwa vunja haya mabanda ya beach boys, walio hapo kwa kigezo cha uokozi wa watu?