dronedrake
JF-Expert Member
- Dec 25, 2013
- 24,820
- 61,728
😁😁😁😁 aisee
Sasa Kikwete alimjua tangia zamani inakuwaje akambeba na kutushushia zigo sisi waTZ?Jana,Rais Jakaya Mrisho Kikwete alifanya 'ziara' katika Wizara ya Ujenzi.Alitumia ziara hiyo 'kumvua nguo' Waziri wa Wizara hiyo John Pombe Magufuli kwa kumuita mbabe na mchonganishi.Ubabe wa Magufuli ni kusema kuwa hata jengo lolote la CCM lililo eneo la hifadhi za Barabara atalibomoa.Je,wanajamii mnakubaliana na Rais Kiwete,no Kikwete kuwa Magufuli ni mbabe na mchonganishi?
Huyo kibumbu kawekwa na Mkapa wala siyo KikweteSasa Kikwete alimjua tangia zamani inakuwaje akambeba na kutushushia zigo sisi waTZ?