Ubabe wa Alphonce Mawazo utaigharimu CHADEMA

Ubabe wa Alphonce Mawazo utaigharimu CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Joined
Oct 8, 2014
Posts
21
Reaction score
2
Mawazo anatuhumiwa na jeshi la polisi mjini Geita kuwa juzi aliteka makachero wao kwa kutumia red brigade na kuwaweka kwenye gari la mbunge Halima Mdee lenye vioo vyeusi na kuanza kutokomea nao porini kusikojulikana.

Jeshi la Polisi lilitumia nguvu ya ziada kulitangiza gari hilo na kumwamuru Mawazo waende polisi kituoni, Mawazo aliwapora polisi hao wawili vifaa vyao vya kazi zikiwemo simu mbili na tape recorders mbili walizokuwa wanazitumia kurekodi Mkutano uliokuwa ukifanyika Geita mjini stand ya zamani.

Jana Polisi walimweka ndani dereva wa Mdee na viongozi wengine kwa masharti kuwa hawatawaachia mpaka Mawazo aletwe kituoni hapo.

SWALI LANGU NI KWANINI MAWAZO ASIJIHESHIMU KWA NAFASI YAKE YA MWENYEKITI WA MKOA NA KUIACHA RED BRIGADE IWAJIBIKE?

HAONI KWAMBA ANAJENGA UADUI NA JESHI LA POLISI NA CHADEMA GEITA WAKATI WALIISHI KWA AMANI NA USHIRIKIANO MKUBWA?
 
Ni nani aliwapa polisi kazi ya kurekodi mikutano ya Chadema?.Ni kama mnataka kujisafisha baada ya mbinu zenu kustukiwa na kuonekana ni za kitoto.Fanyeni kazi kwa mujibu wa sheria acheni kutumika,unahubiri amani wakati una panga kiunoni!!!.
 
Wewe itakuwa ni mmoja wa wale police mliokamatwa kwa kuzidiwa mbinu na red brigade ,nnaona umeamua kuja kupunguza hasira huku haroooooo kamanda.

Chadema ni chama cha kupenda misifa sana, ndiyo maana nyie kutawala bado saaana
 
Kumbe gamba! Mtalialia sana mwaka huu.

Subirini tarehe 14/12/2014...mpigwe kwanza serikali za mitaa ndo mje na visingizio ooh tumerogwa,nyooo watanzania hawakupiga kura,uuuu tumeibiwa na sababu zingine za kitoto toto
 
Chadema ni chama cha kupenda misifa sana, ndiyo maana nyie kutawala bado saaana


CCM ndio mnapenda sifa ,Chadema ni wapole ila ni wajasiri.Hauwezi kupoka haki zetu kirahisirahisi na sisi tukakuangalia na kukupigia makofi.
 
Sasa kama anatuhumiwa kwa nini umekuja kubweka humu kama vile tayari amehukumiwa?!
Huo unaotoa ni ushauri au hukumu?

Ndugu hapa sindipo Petu sote tunapo bweka ovyo. Hata hivi sasa Mimi na wewe tunajibu kea kubweka. Usimseme mwenzetu sote sie mbwa wa kubweka kuwafurahisha mabosi
 
safi sana KAMANDA MAWAZO , KAMATA hao , kachero gani anarekodi mkutano wa cdm halafu anaripoti ofisi za ccm ?
 
CCM ndio mnapenda sifa ,Chadema ni wapole ila ni wajasiri.Hauwezi kupoka haki zetu kirahisirahisi na sisi tukakuangalia na kukupigia makofi.

Ninachosisitiza ni kwamba the use of common sense is not common
 
Kwa nini hao polisi warekodi mkutano wa chadema mbona hawarekodi wa ccm?

Mkutano wa hadhara ni kikao cha siri? Sioni tatizo kurecord mkutano wa hadhara ila kama kingekua kikao cha ndani hapo ni kosa
 
Habarini wakuu..

Napenda kukanusha habari iloletwa jukwaa la siasa na ndugu NG'WANA KWANGO.
Napenda ifahamike kuwa tukio hili si la kweli na halipo... Mleta Uzi amelenga kuchafua mwenyekiti wangu kwa kuwa tu kawa mwiba mkali sana kwa ccm mkoani geita.

Dereva wa Halima Mdee yuko huru na si kweli kuwa wapo selo na wenzake.

Asanteni
 
Mkutano wa hadhara ni kikao cha siri? Sioni tatizo kurecord mkutano wa hadhara ila kama kingekua kikao cha ndani hapo ni kosa

Sijui kama umemuelewa muuliza swali ,ameuliza ni kwa nini jeshi la police warekodi mikutano ya Chama cha Chadema tu lakini hawarekodi mikutano ya vyama vingine kikiwamo cha ccm?Maswali yanaanzia hapo.
 
kukamata makachero wa ccm ni ushujaa , wala huna haja ya kukanusha .
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom